Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of war boss ที่เจอบนรถไฟ ฆ่ายังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of war boss ที่เจอบนรถไฟ ฆ่ายังไงหรอครับ

ช่วยบอกด้วยครับ แล้วมันใช่ boss ตัวสุดท้ายไหมครับ

เป็นบอสตัวสุดท้ายครับ ให้ยิงตอนที่อีกามันบินมาโจมตีเราครับ และตัวเราควรอยู่ในแสงสว่าง

Comment

ตามข้างบน

Comment

ตามนั้นเลยครับ(ผมยังฆ่ามันอยู่ตั้ง 2 วันกว่าจะผ่าน)

Comment

ก้ยิงตอนที่อีกามันออกมาอ่ะคับแล้วอยู่ตรงแสง แต่ถ้าอยากรวดเร็วเราก้วิ่งสวนมันไปขึ้นป้อมที่อยู่หน้ารถไฟ แล้วกรัหน่ำใส่มันตอนที่มันปล่อยอีกกามาคับ

Comment

ขอบคุณครับ

จะไปลองฆ่าดู

Comment

ตามคุนkingdomaxเลยจร้า

Comment

เอาปืนหน้าไม้ยิงให้อีกากระจาย แล้วเปลี่ยนปืนเป็นไรเฟิลอย่างรวดเร็วยิงที่หัวมัน

Comment

Working...
                X