Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด จอ PCI ยังมีมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด จอ PCI ยังมีมั๊ยครับ

พอดี มันเป็น เมนบอร์ด IBM ไม่ได้มี ช่อง PCI-E มาให้
    ทุกวันนี้ใช้ออนบอร์ด ชิพ9 อะไรสักอย่าง
    จะหาการืดจอมาใส่อะครับ ที่แรง แบบ PCI จะมีมั๊ยครับ
    หรือว่า สามารถ นำไปเชื่อม พอร์ด PCI-E ได้

AGP ผมว่ามันไม่มีแรงกว่า pci นะผมว่าถ้ารุ่นไม่สูงจริง เพราะ AGP มัน8Xเองอ่าครับ แต่pciมันตั้ง16X

Comment

PCI ครับ (ธรรมดา ขาวๆ) ไม่ใช่ PCI-E

Comment

ผมเคยใช้ GeForce 2 มั้ง เป็น PCI ครับ ตอนนี้พังไปแระ- -*

ตอนนั้นหาแทบตายกว่าจะได้

Comment

มีครับ ผมยังใช้อยู่เลย

Comment

ผมก้อยังมีไว้ใช้ทำเครื่องคาราโอเกะอยู่ เกือบ 20กว่าปีแล้วมั่ง แต่ใช้งานได้อยู่ครับ

Comment

อิๆ เก็บกันไว้ก็ดี ไว้ผมจะไปหยิบยืมมาflashbios เวลาflash bios การ์ดจอเน่า เปิดไม่ติด(พูดเป็นลางซะงั้น)

Comment

สรุป หาไม่ได้แล้ว

Comment

เหนือกว่าซึ่งรายละเอียด ^^
                  ATI Rage + Vista 64-bit = 555+

Comment

มีครับเปน geforce8600 เเต่ไม่รู้มีขายในไทยรึเปล่านะครับ

Comment

ดันคับ

Comment

Working...
                      X