Announcement

Collapse
No announcement yet.

half-life เปิด HDR ยังไงครับ การ์ดผม ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• half-life เปิด HDR ยังไงครับ การ์ดผม ATI

อยากถามวิธีการเปิด HDR ของเกมนี้และเกมอื่นๆ ครับ

การ์ดผม HD 3650 ครับ อยากทราบวิธีการเปิดคุณสมบัติอื่นๆ ด้วยครับ เล่นอย่างเดียวไม่เคยปรับเลย

ในเกมมันตั้งให้ 9.0+ ไม่รู้ว่า 9.0C หรือยังครับ

ถ้าเปิด aa ด้วยคาดว่าจะเปิดไม่ได้นะ ต้องอย่างใดอย่างหนึ่ง ไม่มีเกมส์ด้วยสิ ไม่แน่ใจในคำตอบ แต่ปรกติ ati จะเป็นอย่างนี้อยู่แล้ว

Comment

วิธีเปิดจะอยู่ในการตั้งค่าของเกมนะครับ
      การ์ดจอของ ATi สามารถ เปิด AA+HDR ได้ครับ สบายๆ

Comment

ตั้งตรงไหนครับ ช่วยแนะทีผมหาไม่เจอเลยครับ
        แผ่นผมเป็นแผ่นแท้ด้วยอะ เห็นมีแต่ให้ปรับ AA HDR ไม่มีเลยครับ หรือ Boom ครับเห็นมีให้ปรับอยู่
        Originally posted by nests View Post
        วิธีเปิดจะอยู่ในการตั้งค่าของเกมนะครับ
        การ์ดจอของ ATi สามารถ เปิด AA+HDR ได้ครับ สบายๆ

Comment

Originally posted by adtong View Post
          ตั้งตรงไหนครับ ช่วยแนะทีผมหาไม่เจอเลยครับ
          แผ่นผมเป็นแผ่นแท้ด้วยอะ เห็นมีแต่ให้ปรับ AA HDR ไม่มีเลยครับ หรือ Boom ครับเห็นมีให้ปรับอยู่
          HL2 ใน ภาค แรกและ EP1 ผมไม่แน่ใจว่ามีไหม แต่ใน lost cost กะ EP2 มีแน่ๆครับ

Comment

Working...
          X