Announcement

Collapse
No announcement yet.

การส่งเครม HDD synnex ใครมีความรู้ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การส่งเครม HDD synnex ใครมีความรู้ช่วยที

ผมซื้อHDDต่างจังหวัดมาเเล้วเสียอะครับ ไม่รู้จะส่งเครมยังไงเพราะมันไกลอะครับจะส่งไปเครมตรงๆทางศูนย์ใหญ่ก็กลัวจะไม่ถึง และไม่รู้ว่าจะส่งเครมอย่างไร มีวิธีและขั้นตอนอย่างไรที่จะส่งครับ
    ใครรู้มั้งครับถ้าอยู่ต่างจังหวัดจะส่งเครมให้ศูนย์ใหญ่โดยตรงจะทามอย่างไรครับ
    .....ของ synnex......ครับ

แนะนำให้หาศูนย์ที่ใกล้ท่านมากที่สุดดีกว่า่

Comment

ครับ มันได้หรอครับ ศูนย์ที่ใกล้ อะ ไม่ได้ซื้อจากเค้านะ

Comment

Originally posted by steamlose View Post
        ครับ มันได้หรอครับ ศูนย์ที่ใกล้ อะ ไม่ได้ซื้อจากเค้านะ
        ก็ได้นะสิครับ Synnex ขอแค่มีประกันของเขา ให้คุณเป็น End-user ไปซื้อของจากกรุงเทพฯแต่มาเสียที่พิษณุโลกก็ยังเคลมได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X