Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีดูยี่ห้อการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีดูยี่ห้อการ์ดจอ

ผมอยากรู้ว่าการ์ดที่ใช้อยู่ยี่ห้ออะไร จะดูจากไหนครับ พอดียืมเพื่อนมามันก็บอกไม่รู้ เก็บไว้นานแล้ว -*- รู้แต่ว่ามันคือ GeForce 7300LE 256MB อะครับ อยากรู้ยี่ห้อครับ ขอบคุณครับ

เอารูปการ์ดมาดูงับ ....

Comment

GPU Z

Comment

เอาการ์ดไปรนไฟครับ แล้วลายน้ำจะขึ้นมาสังเกตุตรงนั้น

Comment

Originally posted by Loghearth View Post
          เอาการ์ดไปรนไฟครับ แล้วลายน้ำจะขึ้นมาสังเกตุตรงนั้น
          อย่าทำตามนะครับ!!!!!!!!

Comment

เดียวจะหาว่าไม่เตือน!!!!!!!!!!

Comment

^
              ^

55+ พ่อคุณ ใสซื่อจริงๆ ถ้าเขาเอาการ์ดไปลนไฟจริงๆนี่ทำไงหว่า เหอๆ

อารมณ์ประมาณโอปอล เปิดประตูรับเฮียหมู ในเจาะใจเลย เหอๆ

Comment

สติกเกอร์น่าจะมีแปะ

Comment

เอาแป้งลงแล้วถูดู
                  ลองดูแล้วมันจะขึ้นให้เห็น

Comment

^
                    ^
                    ถูตรงไหนฮะ?

Comment

ถ่ายรูปการ์ดจอมาลง
                      เดี๋ยวจะค้นหาให้
                      ไม่ต้องเสี่ยง

Comment

Working...
                      X