Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก dell studio 15 กับ s41-lm60 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก dell studio 15 กับ s41-lm60 หน่อยครับ

วันนี้ไปเดินพันทิพย์ มาครับไปเล็ง ๆ มา

เล่นเกมส์ + เขียนโปรแกรม + ดูหนังฟังเพลง
    สอบถามผุ้รุ้หน่อยนะครับ

1.อยากรุ้ว่า s41-lm60 มันยังไฟดูดอยุ่รึป่าวอะคับ
    2.การ์ดจอของ dell เปน ati 3400 มันห่วยมั้ยครับ ถ้าเทียบกับ gforce นี่ปะมานรุ่นไหนครับ

โปรดชี้แนะด้วยครับ

Originally posted by aeroforst View Post
    วันนี้ไปเดินพันทิพย์ มาครับไปเล็ง ๆ มา

เล่นเกมส์ + เขียนโปรแกรม + ดูหนังฟังเพลง
    สอบถามผุ้รุ้หน่อยนะครับ

1.อยากรุ้ว่า s41-lm60 มันยังไฟดูดอยุ่รึป่าวอะคับ
    2.การ์ดจอของ dell เปน ati 3400 มันห่วยมั้ยครับ ถ้าเทียบกับ gforce นี่ปะมานรุ่นไหนครับ

โปรดชี้แนะด้วยครับ
    เชียdellครับเพื่อนผมมีs41เล่นเกมโหดๆๆมันร้อนเร้วมากๆๆเลยครับ

Comment

ati3400ยังห่วยกว่า8400 เลยคับ และที่บอกs41 ไปจับยี่ห้ออื่นที่กาดจอ8600หรือยังคับขอบอกแบบเหมือนเข้าข้างเลยว่าเย็นสุดและเพราะบอดี้เป็นอะลูมีเนรฃียมอัลลอยดืทำให้ระบายความร้อนดีกว่าบอดี้พลาสติก

ขึ้นอยุ่ว่าจขกทชอบเล่นเกมไหนคับ? 3400ในati ไหวในเกมออนไลนืแต่เกมแผ่นทำใจ แรงต้อง3650คับ

ส่วนไฟดูดล้อตใหม่ไฟไม่ดุดและคับ

Comment

รอเซียน ๆ คนอิ่น ๆ มา แนะนำตัวคับ

Comment

Working...
        X