Announcement

Collapse
No announcement yet.

EAH 3450 OC โดย CCC ได้นิดเดวเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EAH 3450 OC โดย CCC ได้นิดเดวเองครับ

มัน ได้ไม่เกิน ร้อย ถ้าดึงมันเต็มเเค่นั้น เพราะอาราย - -

เต็ม 680 กับ 600 เอง

- -

Comment

ไม่เห็นเกี่ยวเลยหนิครับ แล้วแต่ครับ บางตัว บางรุ่น o\c ไป ไม่ไป หรือไม่ก็ลองเปลี่ยน program ดูครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ไม่เห็นเกี่ยวเลยหนิครับ แล้วแต่ครับ บางตัว บางรุ่น o\c ไป ไม่ไป หรือไม่ก็ลองเปลี่ยน program ดูครับ
        ตะกี้ผมนั่งเข้าเวบ เฉยๆ

มันลากไปสุดเองเฉยเลย จอ มั่วเลย เกือบซวย ต้องรีมคอมมา - - สุดเลยซะงั้น หิหิ

Comment

ครับ ของผมก็ x1950pro ใช้ driver ลากได้ได้สุด แต่กลับเล่นไม่ได้ ภาพแตก อิอิ ต้องลดความเร็วครับ

Comment

CCC มันกันไว้แค่ระดับนึงครับ บางรุ่นก็ไปได้สุด บางรุ่นยังสามารถไปได้มากกว่านั้น แต่มันไม่มีให้ปรับ
            ลองพยายามหาตัวอื่นดูครับ ATI Tool, Riva Tuner เป็นต้น

Comment

3450 อัดได้900ครับ

Comment

ATI TOOL ไช้มะได้อะครับ

มันเปง 2D ตอนมะได้เล่นเกมส์

ยังไงๆ มะรุ - -

Comment

Working...
                X