Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาคับ xfx 9600 gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาคับ xfx 9600 gt

เวลาเล่นเกมอยู่แล้วมันค้างอะ คับ......
    บางครั้งก็ไม่บางครั้งก็ไม่เป็น แล้วก็มีบางครั้งโหลดวินโดว์ไม่ขึ้น
    แบบอยู่ดีๆก็นิ่งไม่ขยับเลย เป็นหลายเกมแล้ว...
    ลองโหนดไดเวอร์ใน nvidia ก็ไม่หายคับ
    cpu e8400 ram 2g
    vga xfx9600 ขอคำแนะนำหน่อยนะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้า คับ

เปลี่ยน Driver ไปเรื่อยๆครับ

โหลดวินโดวไม่ขึ้นนี่ โอเวอคล็อกเปล่าครับ ถ้าปรับ pci-e มากกว่า 100 เท่ากับเราไป oc การ์ดจอด้วยนะครับ เป็นเฉพาะ 9600gt

Comment

ขอบคุณ คับ เด่วจะลองทำดูครับ
      ถ้ายังมีปัญหาเด๋วว่าจะเปลี่ยนใหม่ซะเลย

Comment

Working...
      X