Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ช่วยทีครับ

หลังจากลงวินโดว์ใหม่เกมGridก็เริ่มกระตุกแปลกๆแต่ก่อนไม่เคยเป็นเล่นลื่นมาตลอดผมเลยลองลงใหม่อีกครั้งและเป็นเกมGridเกมเดียวซะด้วยเป็นตอนจะเข้ามาไตเติลเกมเลยครับ Crysisปกติ Ghost ก็ปกติดีผมไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไรแต่ครั้งสุดท้ายที่ลงวินโดว์เคยโหลดไดร์เวอร์ชิปอินเทลจากกูรู3ดีมาลงเป็นเพราะสาเหตนี้ไหมครับหรือว่าเป็นที่การ์ดจอหรือไดร์เวอร์ทำไมเกมอื่นไม่เป็นมีรูปมาด้วยครับ

จอท่านใหญ่ดี นะ - -"
    ดันไป bug เกมส์ละมั้ง

Comment

ลืมบอกไปใช้ vista นะครับ ดัน ๆ อยากรู้เพื่อแก้ปัญหาครับ

Comment

ภาพทะลุจอ -*-

Comment

อาจจะเป็นที่ไดร์เวอร์นะครับ

Comment

เมื่อคืนผมลองหลายครั้งก็ไม่หายทั้งไดร์เวอร์ก็แล้วสังเกตเห็นว่ามีการถามไฟล์Hotfixด้วยมันเป็นที่bugของวินโดว์หรือเปล่าครับ ดันๆช่วยหน่อยครับผู้รู้

Comment

Working...
            X