Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังหา cpu intel ที่ไม่ค่อยร้อนและประหยัดไฟอยู่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังหา cpu intel ที่ไม่ค่อยร้อนและประหยัดไฟอยู่คับ

คือกำลังจะซื้อโน้ตบุ้คครับ cpu intel ที่ไม่ค่อยร้อนและประหยัดไฟ ตัวไหนน่าสนใจครับ เกมเล่นนิดหน่อยแค่dotaนอกนั้นก็ เล่นเน็ตและก็เอาไปเรียนอะครับ

centrino2 ไงครับตัวใหม่ประหยัดไฟ

Comment

Celeron 430 เหลือเฟือ

Comment

เรียนอะไรหว่า centrino ครับ ไปเจอ compaq ตัวหนึ่ง ที่ เป็น Centrino 2 ครับ 3 หมื่นนิดๆ การ์ดจอ ATI หายห่วงหมดปัญหา Nvidia ครับ ก็จะดู ที่ประหยัดไฟ ก็รุ่นที่ขึ้นต้นด้วย P8xxx P9xxx อะครับ ราคาก็กลางๆ 3-5 หมื้นอะครับมีให้เลือกมาก ก่อนซื้อ ติดตามข่าวดีๆครับ เผื่อเจอของมัฟังหาซวยเลย

Comment

Working...
        X