Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก่งเน็ตช่วยทีด่วนมาก(ขอบคุณ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก่งเน็ตช่วยทีด่วนมาก(ขอบคุณ)

พอดีกำลังทำโปรเจค ครับ

แล้วหาข้อมูลในเวป ภาพมันเป็นแตกๆๆอะครับ ตามภาพข้างล่างเลย

มันเกี่ยวกับอะไรเหรอครับ สามารถตั้งค่าได้มั้ย ครับ

ภาพครับ

ขอบคุณมาก ด่วนจิงๆๆครับ

(เป็นทุกเวปเลยครับ)

(หาร้านเน็ตยากมาก เพราะอยู่อินเดีย)

ดันให้ครับ ไม่เคยเจอ เหมือนกัน(ไปทำไรอินเดียหรอครับ) หาตะเกียง ?

Comment

ไปขายโรตีหรองับ

Comment

ยังไง งงแยะ

Comment

แปลกนะครับ อินเดียไม่มีเน็ตเล่น แต่อินเดียนี้น่าจะสุดยอดเรื่องคอมไม่ใช่หรอครับ รึเฉพราะเมือง
          ผมมีรุ่นน้องคนนึง ได้ทุนรัฐบาลไปเรียนต่อ วิดวะคอมที่อินเดียนี้แหละ ไม่รู้จบรึยัง
          Last edited by tack77; 24 Aug 2008, 10:48:45.

Comment

ยังไง งงแยะ

Comment

ไม่ลองส่งลิ้งเว็บมาล่ะครับ ดูอย่างนี้คงบอกไม่ได้ว่าเป็นเพราะอะไร เเต่ไปเล่นถึงอินเดียเลยหรอนั่น O_o"

Comment

พอดีว่าเป็นทุกเวป เลยครับ

ภาพแตกๆๆๆอะครับ ยกตัวอย่างง่ายๆๆเลย เวลาเข้าhi5 แล้วรูปโปรฟายไม่ชัดซักรูปเลยอะครับ

แล้วเวลาเข้าเวปอื่น พวกภาพ โฆษณา ก็เป็นแตกๆๆ

Comment

ลองเปลี่ยน browser ได้ไหมครับ
                  ไม่เคยเจออะครับ แบบนี้
                  เหมือนมันโหลดภาพมาไม่ครบเลย

Comment

ถ้าเน็ต Home เนี่ยไม่รู้
                    แต่ถ้าเน็ต Publich

เขาน่าจะใช้ Server ตั้ง Block ภาพไรแบบนี้ป่าว ไม่รู้นะ

ผมเคยทำ Ipcop กับ Advance Proxy ไรเนี่ยแหละ
                    มันภาพเป้นแบบนี้หละ

Comment

Working...
                    X