Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเอา Asus รุ่นถูก ไปโมพ่นสีเหลือง เป็นLambo บ้างมั้ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเอา Asus รุ่นถูก ไปโมพ่นสีเหลือง เป็นLambo บ้างมั้ย?

ถ้ามีขอชมหน่อยได้ป่าวครับ อิ อิ อิ

ผมจะได้ดูเป็นแนวทางซักกะหน่อย ขอบคุณครับ

ผมว่าแค่แปะสติกเกอร์พื้นสีเหลือง แล้วก็ติดโลโก้ ก็ดูเป็นเครื่องละแสนได้แล้วมั้งคับ อิ อิ

Comment

อยากทำ แต่กลัวเสียของอ่ะ เพราะยังไง มันก็ไม่ใช่ Series VX อยู่แล้วอย่าหลอกตัวเองเลย

Comment

อยากได้สติกเกอร์มาก ซื้อที่ไหนดีนิ

Comment

มันก็ไม่ใช่ Series VX อยู่แล้วอย่าหลอกตัวเองเลย
          ถ้าทำไปโชว์คนอื่น โดยเฉพาะไปโชว์ให้คนที่เค้ามี Asus Lambo ของแท้ มันก็คงเป็นเรื่องน่าสมเพช

แต่ ถ้าทำไว้ใช้เองในบ้านไม่ได้ไปอวดใคร ทำเพราะคิดว่ามันสวย ก็เท่านั้น ผมว่ามันก็ไม่เป็นไรนี่ครับ

Comment

ไม่กล้าแงะครับ..

Comment

Working...
            X