Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยX-BOX vs PS(adaptor-usb)ตัวไหนแหล่มกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-จอย X-BOX ราคาเท่าไหร่ครับ มีของแท้ของเทียมเหมือน PS2 ไหม กำลังต้องการเลย
    -รบกวนเรื่องจอที่คุณๆ ท่านๆ ใช้เล่นเกมส์ ตัวไหนกันบ้างครับ จะคบจอแบบไหนดี กระจก ธรรมดา crystalbrigth จะเลือกตัวไหนดี กำลังจะซื้อทั้งสองอย่าง

Comment

กระทู้จอยXbox360 >>จิ้ม<< อ่านให้หมดแล้วจะบรรลุครับ
      ปัจจุบันยังไม่มีของปลอมออกมานะครับ สบายใจได้

แต่ถ้าจะบอกว่าของMadcatz ฯลฯนั่นเรียกว่าปลอมล่ะก็ เค้าเรียกว่าของ3rd Partyครับ ยังไงซะพวกนี้ก็ไม่มีขายในไทยอยู่ดี

Comment

วันนี้ไปสอยมาแล้วครับ ที่ร้านบอกไม่ต้องลงไดร์เวอร์ แต่ถามหาแบบแพ็คแดงๆ กับไม่รู้จัก ตอนนี้ก็เลยไปหาโหลด ไดรเวอร์ จากคุณ Beaver XT แล้วหละ แต่อ่านดูที่ HWH แค่ 1450.- วันนี้ไปสอยแพ็คเขียวมา 1700.-(ร้านของเกมส์) น่าจะไปดูที่ HWH ก่อนน้า แต่ก็ขอบคุณทุกคห.ครับ

Comment

Originally posted by toro View Post
          วันนี้ไปสอยมาแล้วครับ ที่ร้านบอกไม่ต้องลงไดร์เวอร์ แต่ถามหาแบบแพ็คแดงๆ กับไม่รู้จัก ตอนนี้ก็เลยไปหาโหลด ไดรเวอร์ จากคุณ Beaver XT แล้วหละ แต่อ่านดูที่ HWH แค่ 1450.- วันนี้ไปสอยแพ็คเขียวมา 1700.-(ร้านของเกมส์) น่าจะไปดูที่ HWH ก่อนน้า แต่ก็ขอบคุณทุกคห.ครับ
          ถ้าเป็นVistaไม่ต้องลงครับ แต่XPต้องลง

Comment

เล่นแล้วครับ บังคับยังไม่ชินเท่าไหร่กับวินนิ่ง แต่โอเคครับ

Comment

Working...
            X