Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ตัวนี้ดีไม ATI Radeon X300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ตัวนี้ดีไม ATI Radeon X300

ตัวนี้เล่น GE ได้เปล่าอะ

สุดยอดครับสำหรับ เงิน 1500 บาท ที่หามาใช้งานได้ ผมใช้อยู่ 3DMARK 01 ทะลุ 10000 ตู้ปลา ทะลุ 25000 ที่สำครัญ ในงบเท่าๆกันและเป็นของใหม่ไม่มีไครแรงเกิน

Comment

เทียบทางฝั้งNvidia ได้รุ่นอะไรครับ

Comment

Originally posted by pong747 View Post
        เทียบทางฝั้งNvidia ได้รุ่นอะไรครับ
        ผมว่า GF6200

Comment

เล่นได้อยู่แล้ว แต่ปรับความละเอียดสูงมากอาจจะมีกระตุก

พอๆกะ 6200 แหนะ 6200ยังเล่นได้เล้ย

Comment

คุ้มราคาครับ เกมส์เล่นได้ครับปรับกลางๆถ้าเกมส์ไม่โหดมาก

Comment

ผม GF2 ยังเล่นได้เลย
              ปรับเอฟเฟก ต่ำหมด อิอิ ไปที่คนเยอะๆกระตุกมั้ง

Comment

X300 เล่น NEED1 ปรับสุด ลื่น!!
                ก็ NEED1 นี่นา ก็ดีครับ ของเพื่อนผมไม่รู้มันทำไง คอร์ลากไปเฉียดๆ 500!
                ทีแรกก็ไม่เชื่อ ผมเลยไปลองเองกับมือ หุๆ ของจริงแฮะ อึ้งสิครับ

Comment

Working...
                X