Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงให้หน่อยครับ E5200 ใส่ Gigabyte GA-G31M-S2L ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงให้หน่อยครับ E5200 ใส่ Gigabyte GA-G31M-S2L ได้ไหม

ฟันธงให้หน่อยครับ E5200 ใส่ Gigabyte GA-G31M-S2L ได้ไหม
    ตามนั้นเลย เพราะบางคนบอกว่าได้ บางคนบอกว่าไม่ได้ แต่ผมเข้าไปดูใน CPU List มันไม่มีตัว e5200 อ่ะครับ

ช่วยทีนะครับ

ได้....

Comment

น่าจะได้นะ ผมเห็นเค้าใช้E7200กับGA-G31M-S2L

Comment

ได้ๆ

Comment

น่าจะใช้ได้
          เพราะ Support 45 nm. ทุกตัวเลย

Comment

ได้ 100 เปอร์ ก็ผมใช้อยู่ (ไม่รู้ว่าเวอร์ชั่นไหนนะ)

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Originally posted by kk View Post
              ได้ 100 เปอร์ ก็ผมใช้อยู่ (ไม่รู้ว่าเวอร์ชั่นไหนนะ)
              นี่แหละ สิ่งที่ต้่องการ อยากรู้่ว่ามีใครใช้อยู่มั่ง

Comment

ได้ครับผม

Comment

กำลังจาเปลี่ยน cpu 5200 กะ 7200 อยากรู้เหมือนกัน(ไม่ได้ก็จะใส่ 7200)

Comment

7200 ต้อง Flash Bios เป็น F5 นะครับ (ถ้าจำไม่ผิด)

Comment

ตอนนี้ล่าสุดไบออสเป็น F6 แล้วครับ ใครใช้ E5200 กับ G31M-S2L อยู่ เอาผลลากมาโชว์หน่อยดิ

Comment

Working...
                      X