Announcement

Collapse
No announcement yet.

(สมาชิกใหม่ครับ) Drive E หายไปช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (สมาชิกใหม่ครับ) Drive E หายไปช่วยทีครับ

มันหายไปอะครับ หลายวันและด้วยแต่ว่าพึ่งจะสังเกตุ ใครก็ได้ช่วยผมทีครับต้องการมากๆ เลยครับ ผม ช่วยทีครับ ขอบคุณครับผม Drive นี้ผมเอาไว้เปิด CD อะไรพวกนี้อะครับ

สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยครับ

ลองไปดูที่ Disk Managemant ดูว่ามีใหม
    อาจจะ Add Drive

Comment

ตามท่านด้านบน

ว่าแต่มีข้อมูลรึป่าวครับ

Comment

...

Disk Managemant เข้าไปตรงไหนอะครับ เข้าไปดูยังไงครับ

Comment

Working...
        X