Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีผมอ่อนอะครับ Oc ขนาดนี้จะเสียหายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีผมอ่อนอะครับ Oc ขนาดนี้จะเสียหายไหม

EAH3450

Oc ได้ 660/530 มันเต็ม 680 กับ 600 เองอ่า

อุณหภูมิ 42 - 41 ควรจะOC ต่อเลยไหมครับ

วู้ว

สิวๆงับ

ลองลากไปทีละนิดๆๆๆๆ ช้าๆครับ

ลากไปครั้งนึงลองไป benchmark ดู นะงับ

ถ้าผ่านก้อโอเค

ของผมอ่ะ

ตอนนี้ ปกติอยู่ที่ 45-50 เล่นไครซิสจะอยู่ที่ 70-75 เค้ายังว่าปกติเรยงับ

ไม่ต้องกลัวๆ

เคยลากไปไกลกว่า ลายเซนนะ แต่พอเข้าเกมละภาพค้าง เอิ๊กๆ

ลองดูงับๆๆ ถ้าลากแร้วอุณภูมิไม่เกินนี้ เล่นเกม(โหดๆ)ติดต่อกันได้ เกิน 2 ชม. ก้อโอเคงับ

ปล. ผมก้อผู้น้อยด้อยความรู้ ผิดตรงไหนก้อ ขออภัยคร้าบ
    Last edited by sakeshima; 24 Aug 2008, 15:25:59.

Comment

เดว จะ เเฮ๊บ 8400 ของน้องมาไช้ หิหิ

น้องมะค่อยได้เเกะเคส *0*

ไช้ 8400 เล่น Crysis Low มะเเึลค ของ ผม เจิก เเลค คิคิ

Comment

เอิ๊กๆ

Originally posted by nukzahaha View Post
        เดว จะ เเฮ๊บ 8400 ของน้องมาไช้ หิหิ

น้องมะค่อยได้เเกะเคส *0*

ไช้ 8400 เล่น Crysis Low มะเเึลค ของ ผม เจิก เเลค คิคิ

แหมๆ

ไม่ต้องแกะเคสก้อรู้มั้งคร้าบ

ว่าการ์ดจอเปลี๊ยนไป๋

55+

Comment

Originally posted by sakeshima View Post

แหมๆ

ไม่ต้องแกะเคสก้อรู้มั้งคร้าบ

ว่าการ์ดจอเปลี๊ยนไป๋

55+
          ฮิฮิ

ไม่ต้องลง CCC ให้น้องไงลง เเต่ Driver

กร๊ากๆๆๆๆๆๆรอพรุ่งนี้ก่อง เสร็จเเน่ *0*

Comment

Working...
          X