Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉากจบ STALKER คุ้มกับการนั่งเล่นปะ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฉากจบ STALKER คุ้มกับการนั่งเล่นปะ ?

พึ่งเล่นจบ หลังจากใช้เวลา เกือบเดือน เล่นวันละชั่วโมงสองชั่วโมง โดยที่ห้ามใจไม่ใช้ trainer แต่ทำไมฉากจบพระเอก โง่ ซะงั้น " I want to be rich " แค่นี้เหรอคับ อุปสรรคที่ฝ่าฟันมา T^T หรือมันไม่ใช่อย่างที่ผมเห็น วานผู้รู้ช่วยชี้แจงด้วยนะคับ

มีหลายแบบครับ อยู่ที่การเล่นของเราด้วย ^^

Comment

ยังไงละคับ

Comment

อีกแบบเจอลูกอะไรไม่รุ้กลมๆแล้วคานเหล็กก็หล่นทับตาย

บ้าจริง

Comment

stalker มันจบได้หลายแบบครับ จำไม่ได้ว่า3แบบหรือปล่าว ผมเคยเล่นเหมือนกัน ทำปลาด ทะลึ่งไปยิ่งฝ่ายไหนไม่รู้ ไปไหนมาไหน โดนรุมตลอด แก้ไม่ได้ save ก่อนหน้านั้นก็หาย เลิกเล่นเลย เหอๆ (ภาพก็งั้นๆ รอclear sky ล่ะกัน)

Comment

อิม ผมโดนทับตาย

Comment

จบแบบงงโคตะระครับเกมนี้

Comment

เหอๆ ยังไม่เคยเล่นเลยครับ

Comment

ของผมฉากจบ ตาบอด

Comment

อยากหาเกมที่ฉากจบดีๆ แนะนำ Jericho ครับ ฉากจบที่คุณไม่มีทางลืมแน่นอนกับเกมนี้

เล่นจบห้ามลุกไปไหน ต้องรอดูทุกช็อตนะครับ เด๋วจะหาว่าไม่เตือน

Comment

STALKER ฉากจบมันมีแบบไหนบ้างอ่ะครับผมไม่เคยเล่นนะแต่อยากรู้ อ่านจากเรปบนๆแล้วมันได้feelดี

Comment

เล่นยังไม่จบเลยครับ อิอิ

Comment

ภาคใหม่ใกล้มาแล้ว รีบๆเคลียร์ภาคเก่านะครับ

Comment

มีฉากจบ 3 แบบครับ แบบแย่ เราโดนกองเหล็กทับตาย เพราะคิดว่าเป็นทอง
                            แบบไม่แย่เท่าไหร่ ก่อนเข้าฉากจบ ระหว่างที่เราไปเดียวในตอนท้ายครับ จะมีอาคารหลังหนึงให้เราเข้าไปได้ เราจะพบแฟ้มที่เล่าถึงประวัติ และ ภูมิหลังตัวเองครับ และเหตุการที่เกิดขึ้น ทำให้เรามีทางเลือกเพิ่มขี้นเพื่อ ลุยต่อไป เราจะพบกับกลุ่มผู้พิทักษ์ ยื่นข้อเสนอให้คุณเข้าร่วม ถ้าคุณเลือกเข้าร่วม ก็จบ
                            แบบดี คุณเลือกไม่เข้าร่วม ลุยต่อครับ แล้วทำลาย แกนอะไรสักอย่างที่เป็นต้นเหตุ ของเรื่องทั้งหมด จบแบบอลังการครับ

Comment

S.T.A.L.K.E.R. : Shadow of Chernobyl มี 7 ฉากจบนะครับ

ของคุณเป็นแบบไหนนี่ดูได้ตามลิ้งค์ข้างล่างนะครับ

http://www.youtube.com/results?searc...+chernobyl+end

ของคุณนี่ ในเกมน่าจะเป็นพวกชอบเงินมากๆอ่ะครับ เงินเลยมาเต็มเลย

ฉากจบที่ดีที่สุดคงเป็นแบบ 1 อ่ะครับ

Comment

Working...
                              X