Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ supply หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ supply หน่อยครับ

ดีไหมครับพอดีใช้
    e8500 oc 4.0
    dfi dark
    ram 1gb*2
    hdd raid0*2
    galaxy 8600gt
    8''fan*2 12''*2
    1 combo rom
    1 flobby disk
    หา suply ราคาไม่เกินพันอยู่ครับแนะนำหน่อยที่ดูไว้
    POWER 24-PINS(SATA) 700w. DTECH-Silver Series (Box, w/Cable)
    POWER 24-PINS(SATA) 680w. Dj.
    POWER 24-PINS(SATA) 550w. DTECH (Box, w/Cable) << พอไหมครับกะประหยัดงบหน่อย

ของ dtech ไม่เวิคร์น่ะ วัตต์มันไม่เต็ม

Comment

พอแนะนำรุ่นไหนได้ไหมครับ งบน้อยครับ

Comment

Tagan U38 เอากี่วัตก็เลือกเอา แต่ล็อตหลังๆนี่ 600W เหมือนจะมีปัญหากันหลายคนอยู่

Comment

ถ้าประหยัดแนะนำ delux

Comment

กำ งบไม่เกิน พัน
            สเปคออกจะแรง น่าจะเก็บเงินอีกหน่อยนะครับ คอมจะได้อยู่กับเราไปนานๆ

Comment

พูดถึงสเป๊กของจขท. วัตต์เทียมตัวไหนก็เอาอยู่หมดแหละครับ
              แต่ว่าท่านจะเอาคอมราคาเป็นหมื่น(แถมจะOCด้วยอีกต่างหาก) ไปฝากความหวังไว้กะซัพพลายวัตต์เทียมงั้นหรือ ?
              งบไม่เกิน1000คงได้Deluxละมั้ง ภาษีดีกว่าทุกตัวในราคาเท่ากัน.

เพิ่มอีก4-500ครับสเป๊กแค่นั้น 350วัตต์แท้ก็เอาอยู่

Comment

ทนใช้Deluxไปก่อนก็ได้คับ

Comment

enermax 350watt คงเกินงบสินะครับ-*-

Comment

คอมก็แรง
                    ลงทุนใช้ psu ดีๆ ดีกว่าา

Comment

สเปคแรงใช่ได้เลย อย่ามาเอาฝากไว้กับ psu ถูกๆเลยครับ หาวัตเต็มดีๆหน่อย เดี๋ยวนี้ราคาก็ถูกมากแล้ว หรือถ้าไม่ไหวจริงๆ แนะนำ delux 500w ครับ

Comment

ขอบคุณที่แนะนำครับบอร์ดนี้ใจดีจิง หุหุ

Comment

D-Tech ก็ได้ครับ ราคาประมาณ 850 ตัว 450W ผมเคยใช้ กับ E7200@3GHz + His3870 IceQ Turbo

ไม่มีปัญหาเรื่องวูบแต่อย่างใด

มันมี 2 รุ่นครับ วัตต์แท้กับเทียม

เทียมวัตต์ละบาท แท้ขึ้นมาหน่อย ก็ W ละ 2 บาท

ดูดีๆนะครับ ระวังโดนต้ม

ถ้าอยากรู้ข้อสังเกตวัตต์แท้หรือเทียม ของ D-tech PM มาครับ

Comment

Delux เถอะครับ

Comment

เพิ่มเงินครับไปเล่นเรดแม้ก หรือ ทาแก้นดีกว่า

Comment

Working...
                              X