Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับแผ่น CD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับแผ่น CD ครับ

คือ ผมไรท์เพลง+โปรแกรมอ่ะครับ ลงในแผ่น DVD-R ยี่ห้อ Princo น่ะครับ
    แล้วมันก็เปิดได้เรื่อยๆนะครับ จนมาถึงวันหนึ่ง...
    DVD แผ่นหนึ่งของผมก็เกิดอาการขัดข้อง -*- เปิดไม่ได้ครับท่าน
    เป็นอยู่หลายแผ่นพอสมควร
    มันหมดอายุหรืออย่้างไร? มีวิธีแก้ไหมครับ? ข้อมูลในแผ่นสำคัญมากๆครับ

้ิเอ่อ.. ผมตั้งผิดที่หรือเปล่าครับ? -*-

Comment

ไม่ต้องตกใจไปครับ... ผมก็เป็น ปัจจุบันเลิกใช้แล้วครับ DVD Princo ส่วนเรื่องแก้ไข ต้องรอท่านอื่นครับ

ปล. จขกท ตั้งกระทู้ผิดที่ครับ

Comment

ช่วยย้ายให้ทีได้มั้ยครับ
        ขอบคุณมากๆครับ ^^

Comment

Working...
        X