Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Spark 7900gs แล้วเหนื่อยจริงๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-0-

Comment

ใช้ i 500 อยุ่ม่ายเห้งเป็งรายเยย คิคิ

Comment

ผมใช้7300gt ของ sparkยังไม่เจอปัญหาครับ

Comment

เคยเป็นตอน oc การ์ด mx-400 ไม่เสถียร เกม cabal นะ
          พอปรับไปปรับมาก็หาย

Comment

ผมกลับมีความรู้สึกดีๆกับยี่ห้อนี้แฮะ สงสัยเพราะโชคดีได้ของไม่มีปัญหามาด้วย

ตัวแรกใช้ Radeon 9100 ตอนนี้ยังใช้งานได้อยู่ใช้โหลดบิตอยู่ทุกวันซื้อมา 6-7 ปีได้ละมั๊ง

อีกตัว 7600GS ใช้ที่ออฟฟิต ยังปรกติดีอยู่ประกันเพิ่งหมดไปเดือน 8 ตัวต่อไปคงเป็น 4850

ภายในเดือนนี้คงได้เป็นเจ้าของ

Comment

ขอโทษทีครับผมไม่ได้ออนนานช่วงนี้ยุ่งๆ พรุ่งนี้ผมจะลองไปติดต่อ
              ทางศูนย์ดูอะครับเรื่องจะขอเปลี่ยนการ์ดเป็นตัวอื่น อยากทราบว่า
              7900gs มันเทียบได้กับรุ่นอะไรในตอนนี้ครับจะ ATI หรือ NVIDIA
              ก็ได้ครับ

Comment

7800GTX,7900GTO,7900GTX // 1900XT,1950XT

7800GT,7900GS // X1800XL,X1900GT,X1950GT

Comment

inno 5200 ของผมลาโลกแล้วครับ T_T ประกันก็หมด ง่าทำไงดีละคราวนี้

Comment

ของผมก็เคยเป็นนะกับ 8600GT เป็นตอนซื้อมาใหม่ๆ เอามาเล่น WIC ภาพเป็บแบบที่ว่าเลย

แต่ตอนนี้มันหายแล้วง่ะ หายเองด้วย อิอิ

Comment

รักของถูกต้องทำใจครับ

Comment

ขอผมอันเก่า Spark 7300GTMAXX ใช้มา2ปียังไม่เคยเป็นอะไรเลย

Comment

น่าเห้นใจครับ

Comment

เป็นกับเฉพาะเกมออนไลน์รึเปล่าครับ

Comment

มันเป็นทุกเกมเลยอะครับแค่เปิดเครื่องมาหน้าจอก็เป็นจุดๆเล็กๆแล้ว พอเข้าเกมก็เป็นเส้นๆเละๆไม่รู้เรื่อง
                              เดินไปไหนไม่ได้เลย

สรุปผมโทรไปมันไม่ให้เพิ่มเงินเปลี่ยนตัวใหม่ครับ สงสัยว่าต้องเอาไปเคลมแล้วต้องให้มันส่งของเคสอื่นมาให้อีกของก็เก่าๆ
                              ประกันผมจะหมด เดือน พ.ย. นี้แล้วครับ ไปเคลมก็ยึกยักๆไปเรื่อยๆบอกโทรติดต่อไม่ได้แล้วบอกว่าทางเขา
                              จดผิดเบอร์มือถือมี9ตัวคุณพี่จด8ตัวจะโทรได้หรอ แล้วในใบส่งเคลมมีให้กรอกเมลใว้ติดต่อแต่ก็ไม่เมลมา
                              ไม่ใช่ผมไม่ตามผมโทรทุก3-4วัน เขาบอกว่าของไม่ส่งปกติจะเป็นช่างผู้ชายรับเรื่องเกี่ยวกับส่งเคลม พอผมบอก
                              เคสเขาให้ผู้หญิงแก่ๆมารับเรื่องแทน ไม่ใช่อะไรผมไม่ชอบที่เขาไม่จริงใจต่อลูกค้า

ผมซื้อไม่ใช่ไรหรอกครับอ่านเจอในหนังสือเกมเทียบรุ่นว่ารุ่นนี้มันใช้ดีคุ้มค่าสำหรับรุ่น GF7 ตอนนั้นยังไม่มี GF8
                              สรุปเด๋วพรุ่งนี้ผมส่งเคลมไปตัวนี้ผมจะเอาให้น้องใช้ละผมหาตัวใหม่ จะไม่ซื้อของบริษัทนี้ยี่ห้อนี้อีกปัญหาเยอะเข็ดส่งเคลม4รอบ การ์ดตัวอื่นผมก็ลองเอามาใส่ไม่มีปัญหาเป็นแต่ของที่นี่ มีคนรู้จักผมก็จะบอกไม่ให้ซื้อครับ เสียดายตัง เสียดายเวลา เสียดายความรู้สึก ไม่คุ้มค่าอย่างแรง!!
                              Last edited by king555; 17 Sep 2008, 13:28:15.

Comment

ขอโทษครับโพสซ้ำ
                                Last edited by king555; 17 Sep 2008, 13:30:22.

Comment

Working...
                                X