Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่เคยร้าน Bit it ชั้น4 พันทิพ(ประตูน้ำ)บ้างครับ เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by G_Seed View Post
    ถ้าเป็นไปได้ ผมจะเดินร้านที่มัน ฟรี vat ครับ คือไม่เอาของแถมนะครับ
    บ้างราคาคิดค่า vat แค่เพิ่มหูฟัง เมาส์ อะไรนิดๆหน่อยๆ
    แล้วร้านไหนที่ Free VAT7% มั่งอ่ะคับ จะได้ไปซื้อร้านนั้น อิ อิ

Comment

นั้นจิร้านไหนมีฟรี vat บ้างอะ

Comment

แล้วแต่ยี่ห้อไม่ใช่เหรอครับ

Comment

BIG IT มีเว็บไหมครับ สนใจตัว Y530 อยู่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by Giggs1245254 View Post
            BIG IT มีเว็บไหมครับ สนใจตัว Y530 อยู่อ่ะครับ
            จัดไป www.bigitshop.com แต่เว็บไม่ค่อยอัพเดทเท่าไหร่ ลองไปดูแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
              จัดไป www.bigitshop.com แต่เว็บไม่ค่อยอัพเดทเท่าไหร่ ลองไปดูแล้วกันครับ
              ใจจ้า จะลองโทรไปเช็คดูว่ามีของมั๊ย อิอิ

Comment

เคยซื้อแต่ที่ฟอร์จูนน่ะ

Comment

ร้านนั้นผมก็ติดต่อเรื่อง Asus G50V อยู่คับ กำลังตามเรื่องน่าจะซื้อจากร้านนั้นเพราะผมว่าพนักงานผู้ญ เค้าคุยโอดีนะครับ ไม่ค่อยกวนติงเหมือนร้านอื่นๆ คุยแล้วสบายๆคับไม่กดดัน ส่วนมากผมเน้นเรื่องบริการการขายมากกว่า

Comment

Working...
                  X