Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer 6935G กับ asus G50Vคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียงลองเข้าแล้วปรับเป้ฯ ดอลบี้เซเวอรราวฮะอาจจะช่วยได้

Comment

Originally posted by Eskudozz View Post
      ผมว่าปลายปีนี้น่าจะมาหละครับ
      กลัวจะมาไม่ทันคอมมาทตุลานี้อะคับ แล้วก็ถ้ารุ่นราคาเกิน70k ก็ไม่เอาอะคับ จะซื้อเฉพาะในงานคอมมาทอะคับของแถมถึงคุ้ม

Comment

ตอน เล่นเกมส์ dota กด ปุ่ม hold ไว้ครับ มือ ไปโดนก้ไม่เปนไรจ้า

Comment

มาละคับแหะๆเรียนหนักมาก - -"

เสปกนะคับ

CPU ตอนเล่นเน็ตและโหลดไฟต่างๆ

CPU ตอนเล่นเกมกะเปิดเน็ตนะคับ ( ผมใช้เกม SF นะยังไม่มีเกมแรงก่านี้ )

ภาพลูกเล่นเฉพาะรุ่นเกมของ Asus นะคับ

การปรับลูกเล่นของแสงไฟบนตัวเครื่องคับ

นี่การปรับลูกเล่นตรงจอเล็กๆเหนือ Keyboard นะคับ มีให้เลือกหลายอย่าง

นี่การปรับความแรงของการทำงานนะครับ 3 ระดับคับ

คร่าวๆคับพุ่งนี้จะเอาภาพตัวเครื่องมาลงให้นะคับ ^^"

Comment

ใหม่ๆคับมันไม่ขี้น - -"

มาละคับแหะๆเรียนหนักมาก - -"

เสปกนะคับ
            [IMG][/IMG]

CPU ตอนเล่นเน็ตและโหลดไฟต่างๆ
            [IMG][/IMG]

CPU ตอนเล่นเกมกะเปิดเน็ตนะคับ ( ผมใช้เกม SF นะยังไม่มีเกมแรงก่านี้ )
            [IMG][/IMG]

ภาพลูกเล่นเฉพาะรุ่นเกมของ Asus นะคับ
            [IMG][/IMG]

การปรับลูกเล่นของแสงไฟบนตัวเครื่องคับ
            [IMG][/IMG]

นี่การปรับลูกเล่นตรงจอเล็กๆเหนือ Keyboard นะคับ มีให้เลือกหลายอย่าง
            [IMG][/IMG]

นี่การปรับความแรงของการทำงานนะครับ 3 ระดับคับ
            [IMG][/IMG]

คร่าวๆคับพุ่งนี้จะเอาภาพตัวเครื่องมาลงให้นะคับ ^^"

Comment

อยากได้มากมายทำไมไม่เข้าไทยเร็วๆน้า

Comment

ซื้อ qosmio ,าเลยครับ เอามาเป็นเพื่อนกันอิอิ

Comment

อ้ากกกกกกกอยากได้ เมื่อไหร่จะเข้าไทยฟะนี่

Comment

ตั้ง resolution ยังคับเนี้ย ดูแล้วไอคอนมันไม่เนียนเลย เซ็ตเครื่องดีๆน่าจะแรง อย่าลืมอัพเดทค่าaero ด้วยนะครับดูมันยัง unrated อยู่เลยถ้าจะดีก็ลากขึ้นซัก2.2เพิ่มอีกนิด แล้วอัพaero

Comment

วันนี้โทรถามศูนasusอีกที เขาไว้ไห้ถามตามร้านที่ขายเอาอะคับ ศูนมีหน้าที่ซ้อม+ไห้คำปรึกษา ช่วยๆกันไปถามข่าวมาไห้หน่อยนะคับ

Comment

รอนานมากสั่งนอกมาเลยดีไหมเนี่ย....เฮ้อ...

Comment

ทำไมไม่ใส่ T9600 น้าาาา

Comment

AsusG50 ลองโทรไปถามร้านCA Mobileดูครับ ร้านนี้ขายNB Asusล้วนๆ

Tel.0-2641-0694

Comment

Originally posted by Erebus View Post
                              AsusG50 ลองโทรไปถามร้านCA Mobileดูครับ ร้านนี้ขายNB Asusล้วนๆ

Tel.0-2641-0694
                              เด๋วสายๆลองโทรแล้วจะมาแจ้งข่าวอีกทีคับ ถ้าไม่มีข้อมูลวันนี้อาจจะไปเอา6935แล้วล่ะคับ

Comment

ถามหน่อยครับ Acer 6935G จอ 16" นี่มันมีปัญหากับ program Autocad และ Google Sketeup 6.0 sหรือเปล่าครับ ในด้านที่ display สัดส่วนภาพมันจะเพี้ยนไหมครับ
                                พอดีกำลังจะซื้อ แต่ติดตรงข้อนี้ ข้อเดียว รบกวนถ้าท่านใด ใช้เครื่องรุ่นนี้อยู่ ช่วยลองให้ด้วย
                                ขอบคุณหลายๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X