Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่พันทิพทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่พันทิพทีครับ

คือจะไปซื้อคอมที่พันทิพอ่ะครับยังกังวลเรื่องร้านอยู่ครับว่าเจ้าไหนดี ช่วยแนะนำทีครับ

-ผมดูร้าน jib goalcomp และ tk ไว้นะครับ มีร้านไหนที่ดีกว่านี้มั้ยครับ ช่วยแนะนำทีครับถ้าเป็นไปได้ขอเบอร์และรายละเอียดของร้านด้วยนะครับ (บริการดี ราคาถูก ของเยอะ ยิ่งดีเลยครัย อิๆ)

ขอบคุณมากครับ

jedi อีกหนึ่งร้านครับ บริการดี คุยง่ายต่อราคาไม่ยากเท่าไหร่
    ไปประกอบคอม tk ต่อตั้งนานเจ๊แกลดให้ผม 50 บาท เดินตัวปลิ้วกลับบ้านเลย

Comment

3 พันมิตรแห่งแหวน

เอฟล์ มนุษย์ คนแคระ
      TK Jedi Saveway

3ร้านนี้ บริการดี งานเนี๋ยบ ราคา แล้วแต่วาทศิลป์ผู้ซื้อ

Comment

TK Jedi

Comment

ขอบคุณมากครับพรุ่งนี้ผมจะไปดูนะครับ (อาจจะซื้อด้วยงิๆ)
          น่าจะลอง jedi งิๆ มันจะมีสเปกกลางๆมั้ยหว่า ????

Comment

Working...
          X