Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกม Two worlds บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกม Two worlds บ้างครับ

ลองหาพักพวหครับ ผมว่าเป็นอีกเกมที่สนุกดีนะ
    อิสระในการเล่น RPG นี่เป็นอะไรที่ดีมากๆๆ
    เลือกรับงานหรือไม่รับ หรือ จะรับของฝ่ายไหน
    เป็นอาชีพไหน จะแต่งตัวแบบไหน ไม่ไมีข้อบังคับ

มีใครเล่นบ้างครับ

เล่นจบไปนานแล้ว หลายเดือน กราฟฟิกสวยงามมาก
    เล่นเป็นนักดาบ ใช้ถือสองมือ เกราะ สีดำชุดสุดท้าย รหัส ขึ้นด้วย 6xx(จำไม่ได้) เป็นฝ่ายดี( พาน้องสาวกลับบ้าน)
    แต่ยังเสียดายที่ BOSS ตัวสุดท้าย ตายง่ายไปหน่อย ..หรือเรา เลเวลสูงไปก็ไม่รู้

Comment

เล่นไปนิดนึง ยอมรับว่างงครับ ไม่รู้ว่างงตรงไหน อธิบายไม่ถูก แต่เล่นแล้วรู้สึกไม่หนุกอ่ะครับ

Comment

เกมส์ออกนานละยังนิครับ

Comment

ผมเล่นครับ แต่จบไปนานแล้ว ผมเล่นเป็นนักรบ ถือดาบสองมือกับโล่สลับกัน
          แต่มีจุดนึงคือ การกด Q นั้น จะเป็นการกระโดดถอยกลับหลัง ซึ่งถ้ากดจังหวะดีๆ เกมนี้ง่ายมากครับ
          ผมว่าจากจุดนี้เกมเลยขาดความสมดุลไปเลย อิอิ
          แต่เกมเค้าดีนะครับ confirmed

Comment

ผมเล่นดาบใหญ่หรือ หอกสลับกัน หอกดีเวลาสู้กับคนยาวได้เปรียบ ใส่ธาติ วิญญาณฟันคนแล้วเพิ่มเยอะมาก
            แต่ใส่เสื้อคลุมแบบนักเวทย์ เท่ดี
            ผมผสมของได้ห่วยมาก ใครมีความรู้เรื่องผสมของบ้างครับ

Comment

อยากเล่นอะครับแต่ หา crack 1.6 ไม่ได้ T_T

Comment

Originally posted by sawimat View Post
                อยากเล่นอะครับแต่ หา crack 1.6 ไม่ได้ T_T
                น่าสงสาร

Comment

Working...
                X