Announcement

Collapse
No announcement yet.

รุ่นนี้ 8030 สอยได้ยัง ครับแอดไว Model : Samsung 2232GW (Black)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รุ่นนี้ 8030 สอยได้ยัง ครับแอดไว Model : Samsung 2232GW (Black)

เห้นมันสวยดี หรือ เพื่อนๆๆๆ แนะนำรุ่นไหน ดีครับ

ราคา 8030 บาท คับ ราคา น่าสนเห็นเมื่อก่อน 12000 ครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดรุ่นนี้จอกระจก ถ้าท่านไม่มีปัญหาเรื่องแสงสะท้อน หรือรับได้ ก็จัดเลยครับ

สวยใช้ได้

Comment

ขอเสีย มัน ต้องนั้นอย่างเดียวเหรอ ครับ จอแก้ว ภาพมันสวยกว่ามากมั้ย ครับ กับจอ ด้าน คับ

Comment

จอกระจกสีมันสดกว่านะครับ เพื่อความมั่นใจ ลองไปดูตัวจริงก่อนได้ครับ

Comment

แจ่มครับ รุ่นนี้

ตอนนั้นผมสอยมา 10200.-

สีสดดีครับ

Comment

ราคา 8030 บาท ร้านไหนครับ ขอข้อมูลหน่อย

Comment

ตอนนั้นซื้อ 9,900 สวยดีคับ ชอบ

Comment

เช็คข้อมูลทางลึกกับพี่ที่เคยซื้อขายกับทางบ. Advice มาให้แล้วว่า จอ Samsung รุ่น 2232GW เป็นของหิ้วนำเข้ามาเองของ Advice ครับ ประกัน 3 ปีก็ของทาง Advice เองด้วย ถ้าเป็นของร้านอื่นๆอย่าง J.I.B. ยังขาย 8,690 บาทอยู่เลย แต่ประกัน 3 ปีโดย SiS Thailand กับ Synnex ครับ
                  Last edited by umic2000; 28 Aug 2008, 12:28:46.

Comment

สีก็สวย จอก็สวยครับใช้อยู่ เชียร์ตัวนี้ไปเลย ว่าแต่ไมราคามันลงเร็วจังเน้อ

Comment

Originally posted by yayaya View Post
                      สีก็สวย จอก็สวยครับใช้อยู่ เชียร์ตัวนี้ไปเลย ว่าแต่ไมราคามันลงเร็วจังเน้อ
                      ก็ Advice หิ้วเข้าขายมาเองไงครับ ไม่ได้รับมาขายจาก SiS กับ Synnex อีกที มันจึงไม่มีภาษีซื้อบวกเข้ามา ราคาถึงถูกแบบนี้ไงครับ
                      Last edited by umic2000; 28 Aug 2008, 16:04:25.

Comment

Working...
                      X