Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซง หา Music ไม่ได้ ไปเบิก Extreme Audio มาจะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซง หา Music ไม่ได้ ไปเบิก Extreme Audio มาจะคุ้มไหมครับ

ไหนๆก็ชิปเดียวกัน ถอดรหัสดิจิทัลไม่ได้ ยังไงก็ไม่ได้ดูหนัง เล่นแต่เกม ฟังแต่ mp3

ว่าแต่มันมี EAX ADVANCE HD 5.0 ไหมครับ จะเอาไปเล่นกับเกม อะไรเทือกๆนี้

อ้อแลั Extreme Audio ราคาขายต่อมันไม่ค่อยดีเหรอครับ

หรือผมจะเล่น Audigy Value ไปเลยดี แค่เล่นแต่เกมครับ

ใช้กับ Faltal1Ty Headset และ Altec lansing ACS45.1 2.1CH

สวรรค์ชั้นบนสุด กับ นรกชั้นล่างสุดครับ

Comment

Originally posted by cmo View Post
      สวรรค์ชั้นบนสุด กับ นรกชั้นล่างสุดครับ

Comment

- -'

Comment

ไม่คุ้มครับ ลองไปหาที่ห้อง HiFi ครับเพียบ ผมกะลังลังเลระหว่าง X-fi music กับ 2ZS อยู่เหมือนกัน

Comment

ผมเกรงว่า เอ๊ก ออดิโอ มันจะไม่คุ้มก็ตอนขายต่อแหละครับซื้อ 2800 อาจจะขายได้ครึ่ง 5555
            ถ้ามิวสิก ขายต่อคงขาดทุนไม่มาก
            ส่วน Audigy กดค้นหาดูแล้ว สงสัยต้องผ่าน แต่ก็นะ ถูกดี โมได้อีก

Comment

ลองหาในห้อง Market ครับ ตามร้านไม่มีขายอะครับต้องไปหาคนหิ้วเอาครับ คุณ jojoro ไรนี่อะขายอยู่

Comment

Extreme Music มีขายหลายเจ้าครับ ดูที่ห้องHi-Fi

Comment

x-fi audio ขายต่อยากมากแน่ๆครับ ราคาก็โดนกด แถมคนต้องการก็น้อยตาม

2800 รอหา x-fi มือสองผมว่าคุ้มกว่าเยอะ

Comment

รอใช้ Music จะดีกว่า

ใช้อยู่ครับ เสียงจัดจ้านโดนใจ

Comment

ถ้าจะเอาของใหม่ประกันไทยรุ่นที่ใกล้เคียงก็ X-Fi Xtream Gamer FPS ได้ X-Ram มาเพิ่มด้วยอยู่ที่ 6พันกว่าบาท

Comment

Working...
                      X