Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram DRR512 ขาใหม้ 1 ขา มันสามารถเคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram DRR512 ขาใหม้ 1 ขา มันสามารถเคลมได้ไหมครับ

ประกันของ synnex ครับ

ถ้าไหม้ที่แถบทองเหลือง แบบว่า ยังพอแต่งหน้าศพได้

ก็ยังพอไหวครับ แตุ่ถ้าไหม้ขึ้นไปยันชิพ คงจะแย่

Comment

ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
        ถ้าไหม้ที่แถบทองเหลือง แบบว่า ยังพอแต่งหน้าศพได้

ก็ยังพอไหวครับ แตุ่ถ้าไหม้ขึ้นไปยันชิพ คงจะแย่
        ไหม้ที่แถบทองเหลือง เลยครับหายไป 1 ซี่ครับ เศร้า

Comment

เครมไม่ได้คับ

Comment

เอากระดาษทรายขัดครับ ของผมใช้การได้และ

Comment

รอยไหม้ที่ขาแรม...เคลมไม่ได้....ลองมาล่ะจ้า...

Comment

รู้สึกเค้าประกาศเลิกเคลมแรม 512MB ทุกชนิดหรือป่าวไม่แน่ใจครับ ต่อให้ไม่มีรอยไหม้ก็หมดประกันแล้ว

Comment

Working...
                X