Announcement

Collapse
No announcement yet.

cm690 ใส่ GA-MA770-DS3 ได้ไหม แล้ว?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cm690 ใส่ GA-MA770-DS3 ได้ไหม แล้ว?

คือผมจาเปลี่ยน เคส อ่าคับ จาไปซัด เอา cm690 มา แต่ง

แต่ผมกังวลว่าบอร์ดจาใส่ไม่ได้ GA-MA770-DS3 อ่าคับ

อีกเรื่องนึง ผมใช้ hd 4870 อ่าคับ

แล้วผมจาเปลี่ยนซิงค์ ตัดสินใจอยู่ว่า HR-03 GT หรือ Thermaltake DuOrb

อันหลังอ่าครับ ผมกลัวมาน ติดขัดกะ บอร์ด เหมือนว่าปัญหาจาเยอะ

ส่วน HR-03 GT เหงเค้าบอกว่า มานต้องขันให้แน่น แล้วการ์ดจาโก่งอ่าครับ ผมเลยตัดสินใจยากอ่า

ใครเปลี่ยน 4870 ใช้ไรบ้างครับ เปลี่ยนยากไหม อ่าครับ

ขอบคุณครับ ช่วยตอบที

ไม่มีใครตอบเยย

Comment

ผิดหมวดแล้วท่าน
      ป.ล.ใส่ได้100%

Comment

เอ้า กำ ผมกดผิด ขอโทษครับ ย้ายยังไง ขอโทษๆๆ

Comment

Working...
        X