Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง vista แล้วมองไม่เห็น usb flash drive ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง vista แล้วมองไม่เห็น usb flash drive ครับ

เปลี่ยนเป็นลง วิสต้า แล้วคอมหาไม่เจอครับ kington data traveller หาไดรเวอร์วิสต้าก็ไม่มี มีแตของ xp
    แก้ปัญหายังไงดีครับ

ขอบคุณครับ

ผมลงวิสต้า ดูหนังแผ่น VCD ไม่ได้ ดูได้แต่ DVD ครับ แก้ปัญหายังไงดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

ผมก็เคยเป็น
      แต่เปลี่ยนเป็นxp ใช้ง่ายดี

Comment

ช่ายครับ

Comment

ก้อลองติดตั้งใหม่ซิครับ
          หรือไม่ก้อซอมแซม
          ไม่ก้อผมแนะนำ XP park 3

Comment

ดีนะสวยเท่ากะวิสต้าครับ

Comment

Working...
            X