Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิสต้ามีปัญหาช่วยหาทางแก้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิสต้ามีปัญหาช่วยหาทางแก้ที่ครับ

เครื่องผม Asus F80L _4P012
    cPu T5750
    support _vista
    ปัญหาอยู่ตรงที่ keybroad and Langange ค่าภาษาไทย Thai kedmane
    เข้า Properties frond ภาษาไทยเป็นแบบนี้ครับ ำัีึุ่าง ิ เมื่อใช้Office 2007
    เวลาปริ้น แต่เมื่อใช้ 2003 คำบางคำของบรรทัดสุดท้ายจะตกหล่นไป ช่วยแนะนำที่ครับ
    ************ขอบคุณครับ************

กำผิดอัน

Comment

ลองดูตามภาพเลยครับ
      Last edited by baraqkak; 26 Aug 2008, 12:42:21.

Comment

ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำ
        มีปัญหาตรงที่
        คลิดเข้าไปที่ Thai Kedmanee แล้วเข้า Properties จากนั้น
        Keybaord Layout Preview พวกสระมันมีเลข ำ ึ ควบอยู่ด้วยครับ
        ไม่ทราบว่า เครืองของทุกท่านเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ
        *******ขอบคุณทุกคำชี้แนะครับ*******

Comment

เป็นปกติครับถ้าเราใช้คีย์อังกฤษบางครั้งจะเป็นแบบนี้ ำ ึ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X