Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย! หาช่างซ่อม Notebook ครับ!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย! หาช่างซ่อม Notebook ครับ!!!!!

ไม่รู้อารมณ์ไหน น้องที่ออฟฟิศผมดูบอลแล้วอินจัด เผลอเตะ โน๊ตบุ๊คพี่เข้าไปเต็มข้อ จอเลยเกิดแตกดับซะไม่รับเย็บเลยฮะ ใครแนะนำช่างซ่อมพร้อมประมาณราคาให้หน่อยได้มั้ยครับ ไป 0 มาตีราคา 27,000 บาท เหอะๆๆๆ แร๊งงงงง ได้ใจเลยครับ ลืมบอกรุ่นครับ HP Pavilion DV2000 ครับ
    Attached Files
    Last edited by MegaZawa; 25 Aug 2008, 16:39:11.

เดาๆ ว่า ถูกที่สุด 5500-7500 ครับ

แต่โดนเตะขนาดนี้ น่าจะยิงลูกโทษนะท่านน เท้าเปล่ายังแตกได้ขนาดนี้ น่ากลัวมาก

อย่างอื่นคงไปในอีกไม่ช้าครับ เช่น HD หรือ บอร์ด

Comment

นึกว่าเชียร์มวยซะอีก ตี ตี แทง!!!

Comment

น่ากลัวมาก

เกิดนั่งดูบอลด้วยกัน แล้วเตะผม ผมตายคาที่แหงๆ

Comment

Desktop Background ของพี่สวยจัง

Comment

แนะนำร้านให้ครับ ที่พันทิพ หน้า Synex ชั้นลอย ครับ
            ร้านที่ขาย DELL มือสองเยอะๆ ครับ
            ร้านนั้นโอเคครับ

Comment

Originally posted by ApayA View Post
              Desktop Background ของพี่สวยจัง
              ใช่ครับสวย ลาย Graffiti ซะด้วย

ขอแสดงความเสียใจอย่างเป็นทางการครับ ซ่อมจอแพงมหาโหด (ราคาศูนย์) ไปร้านข้างนอกดีกว่าครับ

Comment

เหอๆใครได้ไปเป็นแฟนอย่าได้ทำให้โกรธเชียว

Comment

มีร้านอื่นแนะนำอีกป่าวครับ จะได้เช็คหลายๆที่ 55 พี่มันนั่งข้างๆครับตอนเกิดเหตุ ทุกวันนี้ยังได้แต่พูดประโยคเดิมๆว่า "เมิงเตะโน๊ตบุ๊คกรูทามมายยยยยย" 55 ช่วยมันหน่อยฮะ ค่าซ่อมจับใจจริงๆ

Comment

ที่ฟอร์จูน ชั้น4 แถวๆ บันไดเลื่อน มีร้านรับซ่อมอยู่ราคาก็พอๆกับที่พันทิพย์
                    (7-8 พัน) แล้วแต่ร้าน เป็นอีกทางเลือกนึงครับ

Comment

แตกแต่จอ ดีที่ฝาไม่หักด้วย

Comment

Originally posted by ApayA View Post
                        อยากได้มั่งมั๊ย เดี๋ยวจัดให้

Comment

น่าจะเอาให้หักไปเลย อิอิอิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                            แนะนำร้านให้ครับ ที่พันทิพ หน้า Synex ชั้นลอย ครับ
                            ร้านที่ขาย DELL มือสองเยอะๆ ครับ
                            ร้านนั้นโอเคครับ
                            น้องไปซ่อมร้านนี้มาแล้ว เค้าบอกว่าสุดยอดมากครับ ราคา 6,900 ครับ ขอบคุณครับทุกท่านนน

Comment

Originally posted by MegaZawa View Post
                              น้องไปซ่อมร้านนี้มาแล้ว เค้าบอกว่าสุดยอดมากครับ ราคา 6,900 ครับ ขอบคุณครับทุกท่านนน
                              บอกแล้ว เยี่ยมมมม

Comment

Working...
                              X