Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ได้ FPS เท่าไหร่กันครับกับ CPU 4CORE !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by automation View Post
    กินทุก หัว แล้ว แต่ละหัว 100 เปอเซ็น ป่าวครับ

หรือว่า มันแบ่ง เท่าๆ กันอะ

หรือว่า อันนึง มากกว่า อันนึง

ของเอเอ็มดี หัว 2 เกือบ 100 แต่ หัว 1 กินไป 20-50 เอง
    ผมเปิด 2 จอ ดูเลยครับ กินเฉลี่ยครับ แต่ละหัววิ่งขึ้นลงไม่เกิน 15% นับรวมได้ประมาณไม่เกิน 30%
    Crysis ดูเหมือนมันกิน CPU โหด แต่จริงๆมันกิน GPU นะครับ (ถ้าอยากดูรูป มันจะแคปมาให้ครับ)

Comment

เด่วไปลองมาให้ครับ5000+

Comment

แต่ความละเอียดสูงๆมันกินแปลกๆแฮะ ดูครับ
        Last edited by tanagritm; 27 Aug 2008, 08:07:39.

Comment

ขอบคุง คับ

Comment

ตามไปไลน์ของมัน น่าจะคอขวดที่การ์ดจอ
            ยิ่งปรับเยอะ งานยิ่งตกที่การ์ดจอ ทำให้ซีพียูต้องรอการ์ดจอ
            เวลาจะเบ้นชมากซีพียู เค้าเลยปรับรายละเีอียดต่ำๆ กัน
            Last edited by estrellas; 28 Aug 2008, 04:41:03.

Comment

Working...
            X