Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผม มีปัญหา รึเปล่า ช่วยดูอาการทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผม มีปัญหา รึเปล่า ช่วยดูอาการทีครับ

[B]พอดีผมพึ่งซื้อมานะครับ
    ผมลองเล่นกับ crysis ปรับ กลาง เน่าไปเลยครับ เวลาเคลื่อนไหว ภาพจะหนืดๆ เเต่เล่นเดวิวเมคาย 4โอเคครับ เล่นๆได้ปกติ ไม่ทราบว่าปกติไหม สเป็กตามนี้
    amd 64 x2 3600+
    asrock nf6g-vsta
    9600gt galasy 512 ddr 3

ลองเปลี่ยน Driver เป็น 177.79 ขึ้นไปนะ การ์ดตัวนี้เล่น All High ไม่มีกระตุกเลยครับ

Comment

มันจะเปง ที่ CPU ผมน้อยปรึเปล่า อ่ะ

หรือการ์ดจอมีปัญหากันเเน่ละ งง

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ลองเปลี่ยน Driver เป็น 177.79 ขึ้นไปนะ การ์ดตัวนี้เล่น All High ไม่มีกระตุกเลยครับ
        คือสำหรับ crysis ผมไปโหลดมา เปงเเบบไฟล์ ที่ต้องเข้า ดอส ติดตั้งนะครับ setup.bat 2 กิกว่าๆ

Comment

อาจจะเป็นที่ตัวเกมส์ บางที Rip มาสุดๆ ไฟล์ไม่สมบูณ์ก็ระวังไว้นิดนึงครับ ลองลง Driver 177.83 Work สุด ไม่มีเน่าแน่นอน

Comment

ลองละครับ ใช้ไดร์เวอรื 177.83 ก็ยังเปงครับ สงสัย อาจเพราะ cpu ผมหน่วง มั้งครับ เลยทำให้อืดๆ

เเละได้ลอง GRID ละครับ ปรับๆกลางๆ เล่นได้ มีอืดนิดๆเวลาเลี้ยว

Comment

Working...
            X