Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน๊ตบุค แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อโน๊ตบุค แนะนำหน่อยครับ

จะซื้อใหม่อ่ะครับ ของเก่าใช้compaq v3443au อยู่ อุณหภูมิการ์ดจอขึ้นประมาณ80ตลอดเลยครัวเจ๊ง ก็เลยหาตัวใหม่สักตัว แนะนำหน่อยนะครับ เอาไม่เกิน25000ได้ยิ่งดีเลยครับ เล่นเกมส์ ทำงาน เน็ต โหลดบิท ของเอาเล่นเกมส์แบบมาตราฐานๆได้นะครับ(ไม่ใช่เกมส์ออนไลด์นะ) ปรับไม่ต้องสุดนะครับ ถ้าต่ำแล้วลื่นก็โอเคครับ ยังไงก็ได้ ขอบคุณครับ

ถ้าต้องการเกมลื่นแบบไม่กลัวกาดจอจีฟอสเสนอเบนคิวs41คับ จีฟอส8600 เล่นได้ทุกเกมบางเกมปรับได้สุด

ไงสนใจดูคลับตามลายเซ็นผม

Comment

ขอดูสเปกหน่อยได้มั้ยอ่ะครับ แล้วมั่นใจได้แค่ไหนหรอครับ ว่าไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by papadx View Post
        ขอดูสเปกหน่อยได้มั้ยอ่ะครับ แล้วมั่นใจได้แค่ไหนหรอครับ ว่าไม่มีปัญหา
        CPU: Intel Core 2 Duo T5550 (1.83 GHz, FSB 667 MHz, L2 2 MB)
        VGA: nVidia GeForce 8600M GS ddr3 1024mb tubocache
        RAM: 1 GB DDR2
        HDD: 120 G 5400 RPM
        MONITOR: 14.1 inch WXGA (1280x800)
        บูลทุธ2.0 ไวไฟ เวปแคม1.3 ไมค์บิวอิน
        นำหนัก2.06โล
        บอดี้อะลูมีเนียมอัลลอยด์ให้การระบายความ ทน เบา และเป็นรอยยากกว่าบอดี้พลาสติก

ส่วนที่บอกมั่นใจได้แค่ไหน เบนคิวเค้าออกมารับรองเลยว่าไม่เป็นในล็อตใหม่ ล็อตเก่าที่เป็นเคลมฟรีไม่ว่าหมดประกันหรือไม่หมด และเพิ่มประกันให้ฟรีอีก1ปี เป็นเจ้าแรกและเจ้าเดียวในไทยที่ออกมารับผิดชอบ

ไงสนใจลองดูในคลับตามลายเซ็นผมได้

Comment

ตามท่าน 1234567890 ไปเลยครับ

Comment

ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

แค่ประกันก็กินขาดแล้วคร้าบบ
              เจ้าอื่นแมร่ง ไม่ออกมารับผิดชอบเลย
              dell ยังดีออกมา รับอยู่ทั้วโลก
              แต่ HP ออกมารับผิดชอบ เฉพาะรุ่นที่ขายใน สหรัฯ

Comment

Originally posted by baibond View Post
                ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
                26900 คับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                  26900 คับ
                  26900มันได้แค้8400gsไม่ใช่หรอครับได้8600เลยหรอ

Comment

Originally posted by -Lz_l3_KiM_zA- View Post
                    26900มันได้แค้8400gsไม่ใช่หรอครับได้8600เลยหรอ

ได้8600เลยคับในs41-m63 ที่จัดโปรวันแม่คับ

Comment

Benq คุณภาพคุ้มราคา ครับ
                      ถ้าไม่ติดแบนด์ ก็เอาเลยครับ

ว่าแต่ทำไมคนมี อคิตกับ benq จัง ?
                      โดยเฉพาะพวก...

Comment

Working...
                      X