Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ ตามความเหาะสม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่ครับ งั้นถ้าเลือกแบบเล่นเกมอย่างเดียวอะครับ ไม่สนทำงานจัดได้ประมาณไหนอะครับ

Comment

เช็คราคาได้ค่ะ

Up Date ราคาทุกวัน

ราคาเดียวกะหน้าร้านค่ะ

ทุกชิ้นรัประกันศูนย์ค่ะ

Comment

กำลังจะไปซื้อละครับ งงกับตัวเองจัดไม่ลงตัวซะที

Comment

ถ้าผมงบไม่พอจริงๆ นี้เอาเป็นว่าบอร์ดแรง Cpu อ่อน แล้วเดียวค่อยไปอัพเพิ่มดีไหมอะครับ หรือ CPu แรง บอร์ดอ่อนดี
          ปล.ตอนนี้เปลี่ยนความคิดเป็นเล่นเกมละครับ

Comment

ถ้าผมมไสนใจเมมบอร์ดใว้Cfแล้ว ตอนนี้ในใจนะครับ
            CPU E8400 ไม่มีตังเอา e5200 ไปก่อนดีไหม
            MB ??
            RAM 4G
            VGA 4850
            PSU 480W
            HD 500
            เอาเมมบอร์ดอะไรดดีอะครับ แนะนำทีไม่ต้องเผื่อCF แล้ว งบรวมทั้งหมดประมาณ 20k

Comment

Working...
            X