Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ OC หน่อยครับ(ชี้แนะที)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ OC หน่อยครับ(ชี้แนะที)

สเปกเครื่องนะ

E8200 2.66 GB
    ASUS P5K-SE
    XMS2 Cosair 1024/800
    XFX Geforce 9600GT

คือจะถามว่า จะOC ได้ไหมครับ เห็นบอร์ดตัวนี้ OCได้อะครับ

แล้วก็พวก Ram VGA อะไรพวกนี้อะครับ OC ได้ไหมอะครับ

หรือจะแนะนำว่าต้องเปลี่ยนไรก็ได้ครับ

ได้

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

.

Comment

ขอบคุณท่านบน มีโปรแกรมที่ทำ OC แบบในวินโด้ป่าวครับ

เคยเห็นอยู่ ที่ เราสามารถไป ค่อยๆกด ลากได้เลยอะครับ

จะได้ ใช่ง่ายขึ้นครับ

แต่ถ้าทำใน Bio ดีกว่าก็ โอเค ครับ

Comment

UP!!!!

Comment

Comment

อยากลากด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
            Intel Pentium(r) 4 516 2.93 GHz
            Mainborad:GA-8TRC410M-NF
            RAM: PC2-4300 (266 MHz) 2*512 mb แต่ไม่รู้ยี่ห้ออาไร - -
            NVIDIA GeForce 6200 LE ตอนนี้มันวิ่ง ที่ 95 องศา

รบกวนท่านเทพด้วยนะครับ จะ OverClock อาไรดีัอะครับเลือกไม่ถูก

Comment

ลองเลยท่่าน ปรับใน bios นั้นแหล่ะ

ผมก็ใช้บอร์ดตัวนี้อยู่ ลากไปได้ดีพอสมควร

Comment

Working...
              X