Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ 4850 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ 4850 คับ

ไอตรงที่วงกลมมันคืออะไรคับ ถ้าปรับ แล้วมันจะเป็นไรปะ

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
    ไอตรงที่วงกลมมันคืออะไรคับ ถ้าปรับ แล้วมันจะเป็นไรปะ
    คล๊อกอะครับ ปรับแล้วเร็วขึ้น - - ปรับเยอะๆแล้วเดี๊ยง รอคนข้างล่างมาตอบดีกว่า 555

Comment

ความแรง

Comment

สมควรที่จะปรับมั้ยคับ ซิงค์เดิม รอบพัดลม 60เปอ

Comment

อ๋อ ไว้เพิ่มความร้อนครับ+แรงด้วย หุหุ (ล้อเล่นนะ)

มาแอบดูใกล้จะได้ใช้แล้วเดือนหน้าจะได้ไม่ต้องมาตั้งถาม

Comment

ข้างบนใช้โปรแกรมไรดูเหรอ wat เครื่องอะ

Comment

คันเร่งคับ เยียบให้มิดเลย 55

Comment

ไว้คล๊อก cor/mem จีพียูครับ
                ลากทีละนิด แล้วกดปุ่มเทสดู
                ถ้าผ่านก็ใช้ได้ (passt) กดปุ่ม accept เพื่อยืนยันการใช้
                ถ้าไม่ผ่านก็กด restore มันจะกลับไปหาค่าเดิม
                หมายเหตุ.ไม่แนะนำให้ลากทีเดียวสุดนะครับ

Comment

ระวังมันจะแรงนะ..

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                    คันเร่งคับ เยียบให้มิดเลย 55

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                      ระวังมันจะแรงนะ..
                      อย่าลืมคราดเข็มขัดด้วยละเดี๋ยวตำรวจจับเอานะ

Comment

ถ้าเล่นเกมส์แล้วมันลื่นอยู่แล้วก็ไม่น่าปรับครับ

ผมบางครั้งปรับ ชอบจอดับครับ เพราะความร้อนสูง

การ์ดตัวนี้ร้อนครับ

Comment

เล่นเกมปรับ 100% มันไงมันก็ระบบลูกปืน พัดลมไม่พังง่ายๆหรอก

หรือไม่ก็เปลี่ยนซิงค์ไปเลย

Comment

(ปรับแล้วแรง) ๆ ปรับไปเลย... ร้อนขึ้นด้วยนะ ถ้าปรับไปแรงมาก ๆ อ่ะ

Originally posted by AmaKatsu View Post
                            เล่นเกมปรับ 100% มันไงมันก็ระบบลูกปืน พัดลมไม่พังง่ายๆหรอก
                            หรือไม่ก็เปลี่ยนซิงค์ไปเลย
                            พัดลมอ่ะ ไม่พังง่าย ๆ หรอกครับ แต่ประสาทจะพังเอาง่าย ๆ ดังเหลือเกิน 100% เนี่ย ห่ะๆ

Comment

กระทู้เยอะเหลือเกิน 4850 ร้อนแรงจริงๆ

Comment

Working...
                              X