Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of War (PC) ม๊สูตรไหมครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of War (PC) ม๊สูตรไหมครับผม

Gear of War (PC) ม๊สูตรไหมครับผม
    ขอด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

http://gamestrainer.net/G-List.html

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

มี pc ด้วยหรอ

Comment

สูตร Gear of War มันใช้ยังงัยคับ รันโปรแกรม เปิดเกมส์ มันบอกแคล๊ก เข้าเกมส์ แล้วทำงัยต่อ ....

Comment

เคยใช้แต่นานมาแล้ว ประมาณว่ากด F1 ที่หน้าเมนูหลักก่อน
            แล้วพอเข้าเกมส์ก็เลือกกดตามที่ต้องการ

Comment

อืมม

ผมแค่แนะนำเฉยๆนะครับ

จากประสบการณ์ที่ผมเล่นมา แนะนำว่าเกมนี้ อย่าใช้สูตรใดๆเลยครับ

ถ้าคุณ ตายบ่อยๆ และลองจับจังหวะของพวก lucust หรือเวลาใช้ flag ปิด emergency hole

เกมมันจะง่ายขึ้นมาถนัดตา

หรือเวลาจะสอยเบอร์เซอเกอร์ ก็แค่เดินช้าๆ พอมีโอกาสก็รีบวิ่งหรือล่อไปล่อมา

โดยรวมแล้ว เกมนี้ไม่ยาก แต่มันจะแค่เราจับจังหวะให้ได้แค่นั้นครับ

แถมตาย ก็เกิดตรง check point ใกล้ๆ กระสุนก็หาง่าย แถมเอาเลื่อยฟันโช้ะเดียว เลือดสาดเยย

ถ้าใช้สูตรหรือเทรน ต่างๆ จะขาดความเร้าใจของเกมไปทันทีครับ

Comment

เดียวนี้ไม่ ใช้สูตรแล้วเมือก่อน เหมือนกัน ใช้แต่สูตรๆ

Comment

ถูก

Originally posted by Boban View Post
                  อืมม

ผมแค่แนะนำเฉยๆนะครับ

จากประสบการณ์ที่ผมเล่นมา แนะนำว่าเกมนี้ อย่าใช้สูตรใดๆเลยครับ

ถ้าคุณ ตายบ่อยๆ และลองจับจังหวะของพวก lucust หรือเวลาใช้ flag ปิด emergency hole

เกมมันจะง่ายขึ้นมาถนัดตา

หรือเวลาจะสอยเบอร์เซอเกอร์ ก็แค่เดินช้าๆ พอมีโอกาสก็รีบวิ่งหรือล่อไปล่อมา

โดยรวมแล้ว เกมนี้ไม่ยาก แต่มันจะแค่เราจับจังหวะให้ได้แค่นั้นครับ

แถมตาย ก็เกิดตรง check point ใกล้ๆ กระสุนก็หาง่าย แถมเอาเลื่อยฟันโช้ะเดียว เลือดสาดเยย

ถ้าใช้สูตรหรือเทรน ต่างๆ จะขาดความเร้าใจของเกมไปทันทีครับ
                  ถูกต้องนะครับเกมมันไม่ยากเกินไป

Comment

ช่วยด้วยครับเล่นแล้วติดครับ ถึงด่านที่เจอตัวเบอร์เซอเกอร ตัวแรกอะครับ ทำไงถึงจะผ่าน

Comment

เริ่มต้นที่เจอเบอเซอเกอร์

กด ctrl ไว้ก่อนเลย แล้วเยื้องตัวหลบ เธอ(เบอเซอเกอร์ - -) จะดับเครื่องชนเรา

และ กดเดิน รอ Dom ให้มาตรงประตูพร้อมๆกัน เพราะถ้ารีบหนี มันจะสอย ดอมินิค เราดับ

รอจน ดอมหลุดประตู มาพร้อมๆเรา เราวิ่งยาวเลยครับ ไปรอสุดริมห้องตรงกำแพง และหันไปมอง เบอเซอเกอร์

และวิ่งไปวิ่งมา ให้เบอเซอเกอร์ พุ่งมาตรงเรา และโดดหลบให้พ้น มันจะชนจนเกิดประตู เราก็วิ่งเข้าไป และทำตามนี้ตลอด คือ ล่อให้มันมาชนกำแพง จนครบ 3 ครั้ง

ก็จะออกมาข้างนอก และก๋รีบเปลี่ยนปืนเป็น hammer of dawn เตรียมสอยมันได้เยย

ผมมีจุดยิงฟรีตรงนี้ แต่ผมไม่บอก เด่วไม่มัน ยังไงลองทำตามที่ผมบอก เด่วก็ผ่านครับ

แรกๆ อาจโดนขยี้จนเละหลายรอบหน่อย แต่เด่วก็ชินครับ.... *-*

Comment

โดนมันชนซะหลายรอบ กำมันส์ดีคับ หาทางไปไม่เจอ

Comment

ผ่านแล้วครับ อิอิอิ ยิงฟรีเหมือนกัน

Comment

เคย อมตะ แล้ว โดน Theron Guard เอาเลื่อยเฉาะไหม เด้งค้างอยู่อย่างนั้น

อีก 30 วินาที ต่อ มันมา กันอีก 5 ตัวรุมหั่นกัน เป็นหมู่คณะ อย่างเมามัน

ผล: Task Manager >>>> end process

Comment

ด่านสุดท้ายบนรถไฟสู้กับบอสไม่เคยฆ่ามันได้เลย ขอสูตรโกงด้วยอยากเห็นตอนจบ

Comment

Working...
                              X