Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้การ์ดจอตัวไหนเเรงสุด ผมมีงบ ไม่เกินเเสน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้การ์ดจอตัวไหนเเรงสุด ผมมีงบ ไม่เกินเเสน

ตอนนี้การ์ดจอตัวไหนเเรงสุด ผมมีงบ ไม่เกินเเสน
    ผมมี ซีพียู เทพเเล้ว แต่ยังไม่ได้การ์ดจอ
    พ่อบอกไปหามา แต่ผมไม่รู้ แนะนำหน่อย

H u h u !

พ่อพูดจริงหรือพูดเล่นฮะ ไม่เกินแสนเนี่ย - -a

ปล. Cpu เทพนี่รุ่นไหนอะ

^-^

Comment

GTX 280 X2 SLI โลดดด เทพไม่เหมือนใครแน่นอน หรือ 4870X2 เล่น CF ด้วย ไม่เกินแสนแน่นอน 4870X2ไม่น่าเกิน ห้าหมื่น ส่วน GTX ก็คาดว่าน่าจะเช่นกัน ได้มาแล้วเอามาโชว์ด้วยนะ เดี๋ยวเสียชื่อลูกคนรวยหมด
      อยากทราบว่า CPU เทพมันตัวไหนกันเนี่ย อย่าบอกนะว่า celeron D 420

Comment

4870x2 ต่อ crossfirex 4 ตัว แค่ 75600 เองเหลืออีกตั้ง 24400 เก็บไว้ไปซื้อหุ้นการไฟฟ้าตอนมันเอาเข้าตลาดหุ้น

Comment

เกิดใหม่ก่อนครับ ชาติหน้าอาจจะมีให้ใช้

Comment

เอาน่าพี่ขำ ๆๆๆๆ

แล้วตัวไหนแรงสุด ๆๆๆ ในตอนนี้ เอาแบบ ที่สุด ยอดของการ์ดจอ

Comment

Originally posted by vaffancuro View Post
              4870x2 ต่อ crossfirex 4 ตัว แค่ 75600 เองเหลืออีกตั้ง 24400 เก็บไว้ไปซื้อหุ้นการไฟฟ้าตอนมันเอาเข้าตลาดหุ้น
              โดนใจอย่างแรง

Comment

ผมมี Intel Core2Extreme QX9775 3.2 ไม่รู้ว่าแรงเปล่า ผมว่าก็ดีน่ะ

Comment

ผมมีแค่ 2,000 บาท ก็ไม่เกินแสนเหมือนกันครับ]ล้อเล่นครับ
                  ขำ ขำ DUAL HD 5870x2 crossfire 8 ใบ

Comment

ว่าจะเข้ามาดูเฉยๆแล้วนะเนี้ย เห็น เม้นข้างบน เลยเอาสักหน่อย

ขนาด cpu คุณยังไม่รู้เลยว่าแรงเปล่า งั้นการ์ดจอเอาแค่ 8400GS ก็พอครับ เพราะคุณคงไม่รู้เหมือนกัน ว่าแรง

เปล่า

ยังไง ร้าน เกม ร้านเนต เขา ไม่มีใครให้เข้าเล่น ก่อน บ่าย2 กันแล้ว ยังไงก็ พยามยามไปเรียนบ้างนะครับ

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
                      ว่าจะเข้ามาดูเฉยๆแล้วนะเนี้ย เห็น เม้นข้างบน เลยเอาสักหน่อย

ขนาด cpu คุณยังไม่รู้เลยว่าแรงเปล่า งั้นการ์ดจอเอาแค่ 8400GS ก็พอครับ เพราะคุณคงไม่รู้เหมือนกัน ว่าแรง

เปล่า

ยังไง ร้าน เกม ร้านเนต เขา ไม่มีใครให้เข้าเล่น ก่อน บ่าย2 กันแล้ว ยังไงก็ พยามยามไปเรียนบ้างนะครับ
                      555 ตลกดี

Comment

เข้ามาฮา อิอิ

Comment

Comment

Originally posted by nickzombie View Post
                            ผมมี Intel Core2Extreme QX9775 3.2 ไม่รู้ว่าแรงเปล่า ผมว่าก็ดีน่ะ
                            ขอดู CPU-Z หน่อยครับ ถ้ามีของเทพจริงๆ
                            ผมยังมีแค่ AMD บ้านๆๆอยู่เลย บ้านไม่รวย แต่หาซื้อด้วยตัวเอง
                            Last edited by visionnet; 26 Aug 2008, 14:46:49.

Comment

อัสนี วสันต์-จินตนาการ

ปล.ผมชอบฟังมากเพลงนี้

Comment

Working...
                              X