Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่ามี program ตัวไหนบ้างครับ ที่สามารถดู Frequency ของ PCI-E ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่ามี program ตัวไหนบ้างครับ ที่สามารถดู Frequency ของ PCI-E ได้ครับ

อยากหาโปรแกรมมาดูความเร็ว Bus ของ PCI-E ไว้ตอน Overclock ครับ อยากรู้ว่าถ้าเพิ่ม FSB แล้ว PCI-E จะขึ้นตามมาเป็นเท่าไหร่ครับ สำหรับบอร์ดที่ Lock Pci-E ไม่ได้ครับ

ตัวนี้แสดงผลได้ ขอรับ...

ดาวน์โหลด SetFSB v2.1.73.0

.

Comment

ขอบคุณครับ load มาแล้วครับ แต่ใช้ไม่เป็นครับ ไม่รู้ว่าต้องเลือกตัวไหน อ่านใน SetFSB.txt ก็ไม่เห็นมี MB รุ่นที่ใช้อยู่เลยครับ

Comment

Working...
      X