Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ASUS A8je กับ A8jn เป็น Geforce กับ ATi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ASUS A8je กับ A8jn เป็น Geforce กับ ATi

ระหว่าง ASUS A8je กับ A8jn เป็น Geforce 7300 กับ ATi 1450

เลือกอันไหนจะดีกว่าคะ แบบเรื่องความเร็ว ความละเอียด ใช้กับงาน render 3D ค่ะ

ทั้ง 2 รุ่น RAM เท่ากัน คะ

Comment

render 3d ไม่เกี่ยวกับ vga ครับ
      เกี่ยวเฉพาะตอน view งานเฉยๆ

คิดว่า x1450 จะดีกว่านิดหน่อย

Comment

เวลา render มันใช้การ์ดจอไม่ใช่เหรอครับ

แต่เวลาไม่ render การ์ดจออะไรไม่สำคัญครับ

X1450 ดีกว่าครับ แต่ไม่มาก เวลาเลือกคงต้องดูที่ราคาครับ

ปล.น่าจะถูกกว่า

Comment

Working...
        X