Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีลงwmp11ในxp sp3หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีลงwmp11ในxp sp3หน่อยครับ

ลองมาหลายวิธีแล้วแต่มันติดwgaตลอดเลยครับ

แต่ว่าก็ลงIE7ได้ปกตินะครับ

ถ้าลง IE7 ได้ WMP 11 ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ ถ่ามันติด wga แสดงว่าคีย์ไม่แท้ ลองหาวิธีการทำให้ windows เป็นคีย์ที่สามารถ Update ได้ดูครับ แค่นี้ก็ผ่านละ

Comment

ก็ลองลงคีย์ที่มากับCDก็ไม่ได้อ่ะครับ

Comment

หาคีย์แท้หรือวิธีทำให้แท้แล้วก้อลงได้ตามปกติคะ

Comment

ปัญหาคือไม่มีคีย์แท้อะครับ T^T ใครมีช่วยบอกทางPMหน่อยคร้าบบ

ปล.ว่าเป็นเพราะผมไปอัพเดทมันอ่ะครับ

Comment

เห็นในเวปบิตมีปล่อยอยู่นะคะลองๆหาดูคะ

Comment

Working...
            X