Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าว Crysis + Warhead จะลง PS3 ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าว Crysis + Warhead จะลง PS3 ???

มีข่าวลือมาว่าจะลง 360 ช่วง ไตรมาส 4 ปี 2008 ถึงไตรมาส 1 ปี 2009 และจะออกใน PS3 ช่วง ไตรมาส 1 หรือ 2 ปี 2009

อ่านต่อรายละเอียดเพิ่มเติมกดได้เลยครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆ OCZ ที่สนใจทุกท่านครับ

ผมไม่แปลกใจอะไรหรอกนะ
    แต่ที่แปลกใจก็คือ ไม่ว่าข่าวที่ไหนๆก็จั่วหัวว่าลงให้ PS3 ทั้งๆที่ในข่าวมันลงให้ 360 ก่อน

Comment

แต่เราชาวpcได้เล่นก่อน

Comment

มีหมด PS3 PC 360

ออกมาได้เลย

Comment

ดีคนจะได้เล่นเยอะๆ

Comment

ผมมี PS3 เเต่ไม่ซื้อหรอกเล่น PC ดีกว่า55+ ประหยัดคร้าบบ

อยากรู้เหมือนกันว่า PS3 หรือ xbox 2เครื่องนี้จะเล่น Crysis ได้ดีระดับไหน เเต่ถ้าเฟรมเรตไม่เเกว่งภาพอยู่ในระดับ Hi นี่ผมถือว่าสุดยอดเเล้วครับ ต้องรอดูๆ

Comment

ดูจากSSแล้ว เกมส์มันปรับเชเดอร์แบบใหม่นี่ครับ เหมือนพวกสีภาพเขียนสีน้ำมันอ่ะ ไม่น่ากินสเป็คเท่าอันเดิม

Comment

ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ

Comment

Originally posted by kapook View Post
                  ผมไม่แปลกใจอะไรหรอกนะ
                  แต่ที่แปลกใจก็คือ ไม่ว่าข่าวที่ไหนๆก็จั่วหัวว่าลงให้ PS3 ทั้งๆที่ในข่าวมันลงให้ 360 ก่อน
                  ผมว่าคนรู้จัก PS3 เพราะ PS2 ครับแต่ไม่ค่อยมีคนรู้จัก Xbox360 เลย ทั้ง ๆ ที่ตอนนี้มีคนใช้เยอะกว่า ต้องคนในวงการเท่านั้นแหละที่รู้จัก Xbox360

Comment

Working...
                  X