Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอ ICEQ4 มา ATI จะเปลี่ยน Serie หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอ ICEQ4 มา ATI จะเปลี่ยน Serie หรือเปล่า

ตามไม่ค่อยทันแฮะ

รอท่านต่อปาย

Comment

ผมว่ายังอีกนานพอสมควรนะคับ

Comment

อืม.........

รออีกนิดนะท่าน

Comment

Originally posted by system-god View Post
          อืม.........

รออีกนิดนะท่าน
          555+ ท่านก็รอรึ...หรือว่าถอยอย่างอื่นมาแล้วครับ

Comment

iceq4 จ่อท้ายแล้ว อีกไม่นานหรอกครับ series ใหม่อีกนาน

ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ คุ้มหรอครับท ถ้าเทียบเอา hd4850 ref.+sink ดีๆ ไม่ก็sink มือสองถูกๆ ถ้างบถึงก็สบายไป แต่ถ้าหลัก77xx นี่อยากลอง9800gtx+ มาoc กระจายซะหน่อย อุๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
              iceq4 จ่อท้ายแล้ว อีกไม่นานหรอกครับ series ใหม่อีกนาน

ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ คุ้มหรอครับท ถ้าเทียบเอา hd4850 ref.+sink ดีๆ ไม่ก็sink มือสองถูกๆ ถ้างบถึงก็สบายไป แต่ถ้าหลัก77xx นี่อยากลอง9800gtx+ มาoc กระจายซะหน่อย อุๆ
              นั่สิถ้า 7500 ขึ้นไปนะผมว่า เอา พี่สปาร์ก 5980 เนี่ย (ตีไป 6000)
              เหลือเงินอีก 1500 เปลี่ยนซิงค์เทพแบบสบายๆ - -*

เผลอๆถ้าเอาคุ้มค่า ไม่ต้องเปลี่ยนไรเลย เพราะ สปาร์กซิ่งค์เขาก็เทพแล้ว ตัว Non-ref

Comment

ไม่รอแล้ว ใจร้อนแถมกลัวประกันอีก

เอาตัว Ref แล้วหาทางระบายร้อนแล้ว

มีใครแนะนำบ้างครับ ซิ้งค์หรือ อื่นๆๆๆ

ปล.เล็ง Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO ดีมั๊ยท่าน?

Comment

ผมก็เล็งอยู่แต่ยังไม่ได้ยิงซักกกกกที

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
                    ผมก็เล็งอยู่แต่ยังไม่ได้ยิงซักกกกกที
                    555+

Comment

ซะทีๆ นานเกินไม่ไหวนะ

Comment

Working...
                      X