Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec ตาม ลายเซ็นต์ OC ได้ไหม - -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec ตาม ลายเซ็นต์ OC ได้ไหม - -*

เทพทั้งหลาย ลองช่วยกันลากทีครับ - -*

เสียดายชิพ KT400 ไม่เหมาะจะลากเท่าไหร่ ต้อง KT333

Comment

ต้องดันครับ

Comment

ต้องหาซิ้งเทพๆหน่อย ตัวนี้ลูกชายใช้อยู่ เปิดเครื่อง 70องศา แต่ใช้งานเสถียรๆๆๆๆๆมั๊กๆ

Comment

มาชมคับ

Comment

ได้สัก 2200+ หรือ 2500+ ก็โครตเพแล้วครับ สู้ๆ

Comment

สภาพนี้ต้องเปลี่ยน sink เเล้วละครับน่าจะได้สัก 2.1 - 2.2 Ghz นะครับ

Comment

เล่นแต่เน็ตอ่ะครับ เดิมๆ ก็ยังแรงอยู่ ^^ AMD ดีจริงๆ

Comment

ตอนนี้มัน 1.4 GHz ใช่ป่าวครับ

ถ้าดันได้ 1.5 GHz ก็แรงประมาณ 1800+

ถ้าได้ 1.6 GHz ก็แรงได้ประมาณ 2000+

ถ้าได้ 1.8 GHz ก็จะแรง ระดับ Athlon XP 2200+ เลย ครับ (คงจะยาก)

ภาวนาให้ได้สัก 1.6 ก็ปลื้มแทบแย่ ละครับ ระวังหน่อยละกัน ตัวนี้ ร้อนมากๆ เด้อ...

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                    ตอนนี้มัน 1.4 GHz ใช่ป่าวครับ

ถ้าดันได้ 1.5 GHz ก็แรงประมาณ 1800+

ถ้าได้ 1.6 GHz ก็แรงได้ประมาณ 2000+

ถ้าได้ 1.8 GHz ก็จะแรง ระดับ Athlon XP 2200+ เลย ครับ (คงจะยาก)

ภาวนาให้ได้สัก 1.6 ก็ปลื้มแทบแย่ ละครับ ระวังหน่อยละกัน ตัวนี้ ร้อนมากๆ เด้อ...
                    ถูกต้องค๊าบบ เครื่องเก่าผม XP 1700+@2200+ สบายๆครับ m/b ซิบ NF2

Comment

ดันให้ๆ

Comment

Working...
                      X