Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาโมเคสหน่อยกลัวไฟไม่พอง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจอ Q6600 ก็ซีดแล้วครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

กัว HDD ไหม้ก่อนดิ
      เคยมั้ยครับ จู่ๆข้อมูลที่เก็บมาหายไปหมด
      ผมเคยแล้ว เพราะ PSU ติดเคสเนี่ยแหละ55555

Comment

เหอะๆ ผม550วัตปลอม athlon3600+ 8500GT ยังติดๆดับๆเลย อต่ตอนนี้ใช้ Tagan u38 600W
        ดีมากคับ ราคาไม่เวอร์ และผมใช้ athlon6000+cpu Waterblock 9600Gt + vGA Waterblock
        คับ

Comment

Originally posted by mewonline View Post
          ถ้าคิดว่าเจ๋งแล้วก็ไม่ต้องมาถามคนอื่นหรอกครับ
          ตอบได้ถูกใจ

Comment

ผมว่าลาก รอด น่ะ แต่อายุการใช้งาน อาจจะไม่ทน ซื้อเปลี่ยนไปเลยดีกว่า ได้ระยะยาว และ ประหยัดไฟด้วยช่วยชาติประหยัดไฟ แก้ปัญหาโลกร้อน เพราะว่า ซัพพลายดีดี กินไฟน้อย ครับ

ยังชอบซัพพลาย zippy มากๆๆ อิอิ มือ2 400 W กินไป 0.2 แอมป์ ทำได้ป่าว

Comment

ถูกทุกข้อ

Comment

Working...
              X