Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้notebookเล่นเกมส์งบ90000เอาตัวไหนดี13.3-14.1"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้notebookเล่นเกมส์งบ90000เอาตัวไหนดี13.3-14.1"

ไม่อยากได้viaoที่มันเปง9300gs กลัว heat cycleช่วยหาตัวเทพๆให้ที
    ไว้เล่นเกมส์อย่างเดียว

แนะนำ 14.1

อื่นๆ รอท่านต่อไป

Comment

เป็นผมนะ ซื้อ NB ซัก 40000

ทีเหลือซื้อ PC อีกชุด

ฮ่าๆ

Comment

14.1" มันจะมีการ์ดจอเทพๆหรอเนี่ย
        ไปเอาพวก15.4"แทนดีมั้ยครับ

Comment

แบบว่าต้องแบกไปไหนมาไหนบ่อยอ่ะครับ
          เพื่อนก้อบอกให้ซือpcแต่อยากได้note

Comment

แบบว่าต้องแบกไปไหนมาไหนบ่อยอ่ะครับ
            เพื่อนก้อบอกให้ซือpcแต่อยากได้notebok

Comment

รอ G50v

Comment

เจ้าของคำถามลักษณะนี้ ไม่เหมาะที่จะซื้อของราคาแพงเกินความจำเป็นเช่นนี้

Comment

คำถามแบบนี้อีกแล้ว
                  กล้าเล่น X9100 ไหมหละท่าน
                  แรม DDR3 หรือ DDR2 4GB แถวเดียว ( 500US )

ซื้อ sony z series แล้วเปลี่ยน CPU เทพ แน่ น่าจะแสนต้นๆ ได้แล้วมา review ให้ชมหน่อยนะท่าน
                  Last edited by data_db2; 26 Aug 2008, 22:55:54.

Comment

เอาเบนคิวs42 กากจอจีฟอส9600GT DDR3 ที่เหลือเอาไปซื้อคอมโต๊ะ หรือเก็บไว้ซื้อโน๊ตบุ๊ครุ่นใหม่ๆอีก1-2ปีข้างหน้า

Comment

ไม่ได้ไปกันเลย จอ 13.1-14.1 ไปเล่นเกมส์จะไปมันส์อะไร

อีกอย่าง ขนาดเล็กๆเค้าไม่ทำเอามาเล่นเกมส์กัน

Comment

ก้ออยากได้z serie แต่กลัวgf9300gs แค่นั้นแหละครับ
                        คือจองไปแล้วอ่ะ

Comment

งบ 90000 ทำไมคุณ ยังจะเอา vga แค่ gf9300 อยู่อ่ะ งง มากมาย

Comment

กลิ่นเริ่มไม่ดีซะแล้ว

Comment

เจอพานทองแท้เข้าให้แล้ว ขนาดแค่เกมส์ยัง 90k นี้ถ้าทำ 3d ไม่ล่อไป 150k หรือครับ ^^

ปล เตือนด้วยความหวังดีมันแพงเกินไปครับถ้าเอามาเล่นเกมส์ครับ แค่ 40k ก็เล่นได้แล้ว แล้วถ้าไม่ได้ไปไหนบ่อย PC คุ่มกว่ามากครับ 35k นี้ลื่นแล้วลื่นอีกครับ แต่ถ้าเงินไม่มีที่เก็บก็ตามสบายครับ asus g70 ได้ 9700m gt ddr3 แรงกว่า 9300m gs อยู่ 300% เองครับ

Comment

Working...
                              X