Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม คาราโอเกะ หน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม คาราโอเกะ หน่อยจ้า

คือว่าอยากได้โปรแกรมคาราโอเกะไว้ร้อง เพราะว่าตอนนี้กำลังบ้าไมค์ใครมีขอหน่อยน๊า
    ขอบคุณมากมาย

all in one karaoke ครับ ฟรีด้วย แต่ต้องหา load เองนะ เค้าห้ามแจก

Comment

ลองดูหน้านี้ครับ Karaoke Software Development

Comment

หาโหลดในบิต ก็ได้ค๊าบ มีเยอะแยะ มีอัพเดต เดือนล่าสุด ร้องให้ไมค์พังไปเยยค๊าบ *-*

Comment

โปรแกรมคาราโอเกะ

Originally posted by Editionz View Post
          คือว่าอยากได้โปรแกรมคาราโอเกะไว้ร้อง เพราะว่าตอนนี้กำลังบ้าไมค์ใครมีขอหน่อยน๊า
          ขอบคุณมากมาย
          ทางนี้เลยครับ รับรองโดนใจ
          http://forum.for2fun.com/viewthread.php?tid=163451

Comment

ไปที่นี่เลยครับ

www.siamrecord.com

Comment

Working...
            X