Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนจะเอา AUDIGY LS(sb0310) มาขอแลก กับ SB LIVE 5.1 (SB 0100)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนจะเอา AUDIGY LS(sb0310) มาขอแลก กับ SB LIVE 5.1 (SB 0100)

มันบอกของมันใหม่กว่า..แต่ไม่เหมาะกับงานที่มันทำ เลยอยากขอแลกกับ sb0100 ของผมที่เหมาะกับงานมันมากกว่า เลยอยากรู้ว่า ไอ้ 0310 นี่เสียงมันอย่างไร ดีกว่า 0100 มากไหม ใครเคยใช้ช่วยให้ข้อมูลทีครับ

5.1 คุณดีกว่านะ

Comment

รอฟังดีกว่า

Comment

LS เสียงสู้ SB0100 ไม่ได้เลยในเรื่องฟังเพลงเเละงาน MIDI ครับ ราคามือ 2 LS อยู่ที่ 500 SB0100 อยู่ที่ 800
        ลองตัดสินใจดูครับ
        Last edited by Nutte; 27 Aug 2008, 07:11:47.

Comment

อุอุ..แต่คงต้องให้เพื่อนละครับ เพราะรำคาญมันมาก แล้ว ไอ้ AUDIGY LS มีไดร์เวอร์โมให้เสียงดีขึ้นไหมครับ

Comment

ขอดูรูปLSของท่านหน่อยครับเฝื่อจะเอาSB0100แลก

Comment

Originally posted by fist007 View Post
              ขอดูรูปLSของท่านหน่อยครับเฝื่อจะเอาSB0100แลก

คงไม่ละท่าน..กำลังทำชีวิตให้คุ้นเคยกับมันอยู่

Comment

เหอะๆ เพื่อนกัน ผมก็เคย เอา SB0090+SB100 มาแลกกับ SB0350 ดูมันทำ อิอิอิ

Comment

Originally posted by mr.kingly View Post
                  อุอุ..แต่คงต้องให้เพื่อนละครับ เพราะรำคาญมันมาก แล้ว ไอ้ AUDIGY LS มีไดร์เวอร์โมให้เสียงดีขึ้นไหมครับ
                  ถ้าไม่อะไรมากตัวไหนก็ฟังได้ครับ

Comment

ไล่เพื่อนไปซื้อ ห้องมือ2ครับ อิอิ
                    จะใช้ทำงานทั้งที ก็ลงทุนกันหน่อย

Comment

หุหุ...ตอนนี้โมด์เป็น X-fi แล้วครับ ดีขึ้นเยอะ

Comment

ยืนอยู่ที่ SB0100 ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                        X